เมื่อไหร่จะ Meeting

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Doraemon Stream, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Doraemon Stream

Doraemon Stream Guest

0
    0
    0
    นี่ก็เลยหลังสงกรานต์มาแล้ว เมื่อไหร่จะได้รวมพลกันซะทีจ๊ะ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

เสาร์ที่ 16 พค.นี้ดีมั้ยครับ เพื่อนๆพี่ น้องๆ ว่างัยดี

เพื่อนๆ ภาคใต้มาได้มั้ยครับ

ปล. พี่ม่อน log in ใหม่เลยพี่

3. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    เสาร์ที่ 9 เลยไม่ได้เหรอ แบบว่าอยากโชว์ เฮ้ย !!! อยากเจออ่ะ คิดถึงนะ จุ๊บ ๆ

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    16 จะได้เตรียมตัวกันได้เนิ่นๆ อะพี่

ฮั่นแน่ อยากจะโชวร์อะไรจ๊ะ พี่ม่อน

5. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ขอเป็นเสาร์ที่ 23 นะครับ

เนื่องจากนัด บก. หนังสือได้วันที่ 23 ครับ

เด๊ยวผมขออนุญาติ ขึ้นกระทู้ใหม่แบบเป็นทางการนะครับพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2009
  6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เมื่อไหร่จัดมาพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้