หวัดดีครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย BM_E36, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BM_E36

BM_E36 New Member Member

52
    0
    0
    หวัดดีครับผมตั้มอยู่แถวบางแคนะครับคือผมมีเรื่องรบกวนครับ
    พอดีผมขับรถสามประตูนะครับแต่กำลังจาไปซื้อ ep71อีกคัน
    คือผมมีเรื่องอยากถามครับ
    1 ชุดแต่งรอบคันตัวเทอร์โบแท้เท่าไหร่ แล้วที่พวกพี่ๆขายกันของจริงปะ แล้วถ้าเป็นของก็อปประมาณเท่าไหร่ครับ
    2เครื่องผม5eเกียร์ธรรมดาอยากเปลี่ยนออโต้ควรจะเปลี่ยนทั้งเครื่องเลย หรือเปลี่ยนแต่เกียร์อย่างเดียวครับ
    3แล้วภายในเค้าใส่ของอะไรกันครับอยากนั่งสบายนะครับ
    4แล้วถ้าผมแต่งตัวเทอร์โบผมจาต้องเปลี่ยนอะไรบ้างนอกจากพวกกันชน
    5พวกภายในเนี่ยมันหายากมั้ยครับเพราะภายในผมค่อนข้างโทรมครับแล้วราคาเปนไงบ้างครับ
    ปล คือผมไม่มีความรู่ในรถตัวนี้เลยครับรบกวนถามผู้รู้แนะนำหน่อยครับเพิ่งจะมาจับตัวนี้ครับ แต่ถ้าeg3d
    ผมเซียนเลยนะครับนี่รูปรถผมครับถ้าผมเคยปาดใครก็ขออภัยด้วยนะครับตอนนี้ฝาเหลืองนะครับ

2. BM_E36

BM_E36 New Member Member

52
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับวานผู้รู้ตอบทีครับ

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ....อิอิ แสดงว่าเคยไปปาดหน้า EP มาแล้วโดนไล่...ชิมิ....:D
    ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ:D:D

1 part เทอร์โบแท้ราคาก็ตามที่ขายกันในนี้ละครับ เป็นของแท้ทั้งหมดครับ
    ลองโทหาตาอ๊อดครับ ครบแน่นอน
    แต่ช่วงหลังของหายากมากๆ พี่ตู่ก็เลยจัดการทำเป็นไฟเบอร์มาขายครับขึ้นโมจากของแท้ครับ งานเนียน สนใจก็ติดต่อได้เลยครับ (พี่ตู่ขอค่าโฆษณาด้วย)

2 อันนี้ส่วนตัวนะครับ ขาย 5e แล้ววาง 4e fte ครับ ...อิอิ

3 ที่เล่นกันก็จะเป็นตัวเทอร์โบครับ หรือตามชอบครับ

4 ถ้าเอาครบๆก็
    ภายนอก : กันชนหน้า-หลัง, กระจังหน้า, ฝาหน้า-ท้าย, ไฟหน้าเหลือง, ไฟมุม, สเกิตข้าง, กระจกข้าง,
    ภายใน : คอนโซล ชุดเบาะหน้าหลัง แผงประตู

5 คอนโซล ชุดเบาะหน้าหลัง หาได้ครับของมีมาเป็นระยะแต่แผงข้างหายากโคตร

...ประมาณนี้ครับจากประสบการณ์ ยังไงรอพี่น้องท่านอื่นๆ มาเพิ่มเติมละกันครับ

...ขอให้สนุกกับ EP ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้