ขออนุญาติถามถึง Coupe สีขาวแถวบางบัวทองทะเบียน ภฉ8528

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    คือพอดีผมไปซื้อส้มตำแถวหน้าหมู่บ้านลภาวัลตรงข้ามปั๊ม Esso เห็นมี Coupe สีขาวลิ้นหน้า Mugen
    ล้อ Spoon หางทรงสูง EK จอดอยู่เลยอยากทราบว่าใครเอ่ย ถ้ามีเวลาพรุ่งนี้ค่ำๆ (24/03/52) พอดีจะไป
    จิบเบียร์กับเพื่อนๆแถวๆบ้านมี EK EG ES ปนๆกันไป จะได้รู้จักกันไว้ หรือใครอยู่แถวบางบัวทองอีก
    ยินดีนะครับ นั่งๆคุยๆกันครับ เบอร์ติดต่อผม 082-4864421 แบงก์ครับ

2. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ของผม ภน 8525 พอไหวมั้ยครับอิอิ แถมสีดำอีกต่างหาก ^^"

3. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    ผม นุ๊ คับ ขับ cope สีน้ำเงิน อยู่แถวโรงพยาบาลธนบุรี 2 ........คับ

4. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อยู่แถวบางกรวยคับ แต่ถ้าคุณแบงค์เลี้ยงเบียร์ ก้อพอวิ่งไปได้ อิอิ<ล้อเล่ง>

Joice++Jum

5. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    วิ่งผ่านแถวบางบัวทอง ทุกเช้า-เย็น คับ

เจอบีบแตรทักได้นะคับ รถสีแดง

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ผมผ่าน รังสิต เมืองทอง รัตนาธิเบศ ทุกวันงับ สีน้ำเงินๆๆ ผม เบสงับๆ

ผ่านนี่ บีบแตร ไล่ได้เลยงับ เด่วผมหลีกทางให้ แออิอิ

7. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ผมอยู่ บุศรินทร์บางบัวทองคร๊าบบ ไปกินวันไหนโทมาได้เลยคับ

081-4480757 วินคับ

8. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ภฉ6365 แอบจดเบอร์ อิ อิ

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รถก็ไม่ขาว บ้านก็ไม่ได้อยู่แถวนั้น งานนี้อด!! ฮาๆๆๆๆๆ:D

10. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    สำหรับ " น้องวา " ได้เสมอคับ
    ไม่ขาว(รถนะ)ก็ม่ายเป็นไร... อิอิ

11. LitTle_Eye

355
    12
    0
    จัดไปครับวันศุกร์นี้ถ้ามีเดี๋ยวจะโทรไปชวน เมื่อคืนก็ไปนั่งขัดรถกัน กินเบียร์กัน
    มากันอยู่6คัน แต่มี Coupe คันเดียวเรย

12. fakey

fakey New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีครับของผมคูเป้สีบรอนล้อสปูนอยู่แถวพระนั่งเกล้าครับ.....แต่
    เหมือนมีพี่club si คูเป้สีดำอยู่หมู่บ้านเดียวกานยังไงก้อ....ทักทายนะครับ

13. Charrotte

794
    11
    0
    มีแต่คนอยู่แถวนี้แฮะ

บ้าน ผมอยู่แถวเมืองทอง ไม่ยักกะเจอ รถเบสสะทีเน้อ

ว่างๆค่ำๆ ก็ขับมาโฉบริมสระเมืองทอง แถวๆ the lake น่าจะเจอ ไปนั่งชิวเบียร์บ่อย อิอิ

14. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    ^
    ^
    ^ จัดไปเลยเพ่บาสๆๆ อิอิอิ

เบสไปเมืองทองบ่อยมาก มะวานก้ไปเล่นว่าวๆๆ

วันนี้ก้จาไปเล่นว่าวๆๆๆ ไปเล้นด้วยกันป่าวๆงิๆๆ

อยากเหนรถสีแดงๆๆ

ชอบอยากได้สีแดง งุงุ

15. Win...

794
    10
    0
    รถคุณแบงค์นี่ใช่สีดำ ล้อดำขอบเงินป่าวคับ

เห็นขับผ่านอยู่แว๊บๆ ตอนเย็นที่หน้าหมู่บ้าน ^^

16. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ^
    ^
    แบ็งก์นี้..สีน้ำเงินครับ

17. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ถ้าเป็น มบ.เพอร์เฟคเพลส ก้อผมเองคับ... :p
    เห็นอยู่เหมือนกันคับ ที่จอดอยู่หน้าบ้าน ใกล้ๆ สนามบาสใช่ปะคับ

18. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าวิ่งแถวๆเลียบด่วน เอกมัย-รามอินทรา แล้วเจอรถเอียงข้างขวาข้างนึง สีดำ ละก็:D:D

19. fakey

fakey New Member Member

7
    0
    0
    ถูกต้องนะครับ....ยินดีที่ได้รู้จักคราบพี่แล้วอยู่ซอยไหนเอ่ยว่างๆจะแวะไปแอบดู:D

20. Charrotte

794
    11
    0
    อ่าวเบส ชอบไปเล่นว่าวหลังเมืองทองหรอ

ว่าแต่ทําไมไปเล่นกลางแจ้งละ ไม่อายชาวบ้านหรอ 555

21. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    อ่าว ผมก็ทำงานในเมืองทองนะ ไม่เห็นค่อยเจอใรเลย คร้าบพี่น้อง Si ทำอยู่ตึกตรงข้าม อีสติน คับ

22. LitTle_Eye

355
    12
    0
    เปล่าครับรถผมสีน้ำเงิน กระจกหน้าติด Enjoy Honda กระจกหลังติด Eat Sleep Honda / I Love My Honda / Honda Club thailand VTec Party คร้าบ

23. Win...

794
    10
    0
    เหมือนเคยขับตามหลังกันมา แต่ตั้งสี่แยกบางพลูใช่ป่าวคับ

:D:D

24. LitTle_Eye

355
    12
    0
    น่าจะใช่คับ :D:D:D

25. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ผม 1 คับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ.. วันศุกร์กำลังวิ่งๆ รอบทะเลสาปอยู่ ขับโฉบผมไปซะงั้น :D

26. Win...

794
    10
    0
  27. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0

ผมเองครับ ไปส่งพี่สาวมาครับ เลยจอดกินส้มตำครับ ^^ บ้านผมอยู่เมืองทองครับ
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเลยครับ
    ขอบคุณนะครับ ไว้มีโอกาศ คงได้ไปจิ้บเบียร์กันครับ มีตติ้งก็ไม่ค่อยได้ไปเลย วาโทรมาบอกหลายครั้งแต่ไม่ค่อยว่างเลย- -
    ไว้มีโอกาศ+ว่าง ๆคนได้เจอะพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ

28. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    เห็นไปแถวๆ นั่งเล่นเอนกายบ่อยๆนะครับ:D

29. Charrotte

794
    11
    0
    เอ่อคุณนี้เอง ว่าแร้วรถในคลับ ฮ่าๆ

ร้านประจําเรย พี่เค้าทําอาหารอร่อยดีคับ

30. KOB@NeFaRiouS

94
    1
    0

รถสวยมาก เงาดีจิงๆ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้