modify มาใหม่ อยากให้วิจารณ์คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย nengmrta, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nengmrta

nengmrta New Member Member

5
    0
    0
    เพิ่ง modify มาใหม่ครับ อยากให้วิจารณ์ รูปมีมากกว่านี้ จะทยอยลงนะครับ

2. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    แหล่มมาก ๆ ๆ ครับ

3. สวยโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    หล่อเลยครับ

5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ลงตัวได้สวยุกอย่างเลยทั้งภายนอกภายใน ภาพจกด้านหน้าละครับขอชมหน่อย

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มาแบบเทพ อีกแล้ว ช่วงล่างอะไรอะครับ

ใส่เครื่องตัวเนี้ยเลย ยังไงก็เทพครับ อิอิอิอิอิ

7. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    หล่อเกินหน้าเกินตาคับ อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. nengmrta

5
    0
    0
    ช่วงล่างของ Skylineและเอารูปมาฝากอีกครับ

ใครสนใจติดต่อได้นะครับ อันนี้แค่รถ hilux เดียวรถอีก 1 คันกำลังทาสีอยู่ ถ้าสร็จจะลงรูปมาให้ดู เป็น classic และ honda accord ติดต่อทาง email หรือเบอร์โทรได้นะครับ email [email protected] แลกเปลี่ยนได้ครับ

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โอ้ววววววววว...

สุดๆเลยครับ...

อึ้ง ทึ่ง เสียว....ไม่เคยพบเคยเห็น..คันเดียวในไทยแน่ๆ..

เทพสุดๆ

ถ่ายรูปช่วงล่างมาให้ชมเป็นขวัญตาทีครับ..ถ่ายมาหลายๆมุมเลยนะครับ..อยากชมมากๆ..ชอบๆ

10. MIGHTY_

MIGHTY_ New Member Member

11
    1
    0
    มีสปริง ด้วย

11. zoom105

zoom105 New Member Member

14
    0
    0
    สวยมากๆเลยครับเห๊นแล้ว น้ำ..ยา...ย.....ไห....ล

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    หล่อ..มั๊กๆๆ

13. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    แหล่มคับ

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แหล่ม..มากๆๆๆเลย..

15. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ชอบเบรคหน้า หลัง จังเลยครับ สวย หล่อ ดี

16. nengmrta

5
    0
    0
    เอารูปช่วงล่างมาให้สนองตามความต้องการครับ

เอารูปช่วงล่างมาให้สนองตามความต้องการครับ

17. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เจ็ตโด้..วววววววววววววววววววววว

เสตปเทพเลย

18. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    สวยสุดๆๆๆ พี่

โหดมากๆๆๆๆๆ

อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เจ๊อยากตายยยยย......กระบะ ช่วงล่างสกาย...!!

โอ้วแม่จ้าววววววววววววววววววววว.........!!

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    สุดๆๆๆๆ คัฟ

ยินดีต้อนรับ คัฟ

21. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    OH !!!!!!!!!!!!...........MY.........GOD

22. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    สวยสุดๆเยยคับ หล่อโคตร ไม่มีที่ติ

23. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    แหล่มมากๆเลย

24. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สุดยอดฝีมือ ช่างไทย ทำได้หมด

25. nengmrta

5
    0
    0
    รูปช่วงภายในและช่วงล่าง

สนใจได้ติชมได้นะครับ

26. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    โอโหสุดๆครับพี่น้อง เท่าไหร่อะงับเนีย ทั้งหมด ไม่รวมราคารถ อะครับ
    ขอที่ที่จอดรถประจำด้วยครับบบบบบ จาไป....... ดูคร้าบบบอิอิ

27. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    สุดทีนเลยครับ

28. geng_noppadol

geng_noppadol New Member Member

14
    1
    0
    สุดยอดครับ ลงตัวทุกอย่าง อยากทำมั่ง

29. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    ว้าววววววว...หล่อโคตรๆเลยครับ หล่อ + แรง + นิ่ม + ดัง อาไรจาเพอเฟคขนาดนี้ นับถือครับ

30. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไอ้เสือน้อยผม ชิดซ้ายเลยอ่ะ
    แหล่มจิงๆ น่าอิจฉา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้