งานเข้าคับน้ำเข้ารถคับขอวีธีการถอดพรหมออกมาซักหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Win..., 26 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    คือเมื่อวันนี้ตอนเช้าฝนตกหนักมากๆๆ

ผมได้จอดรถไว้ข้างๆบ้านน้ำท่วมคับสงสัยว่าน้ำจะเข้ามาทางขอบประตูด้านล่าง

เพราะน้ำถ่วมค่อนข้างจะสูงคับ

ก็เลยอยากถามวีธีการถอดพรหมออกมาซักหน่อยอะคับ

ว่าต้องรื้ออะไรบ้าง

ขอบคุณมากๆคับ :):)

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    งานเข้าครับ อธิบายไม่ถูกแต่รื้อทุกจุดครับ ยกเบาะ ยกแบคคาไล้ คิดแล้วเหนื่อย

3. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    มีพรมของใหม่เบิกศูนย์ขายครับ เบิกมาเก็บไว้ไม่ได้แกะกล่องเลย

สนใจโทรมาได้ครับ:)

4. Win...

794
    10
    0

ขายเท่าไรคับพี่

ยังไงช่วย Pm หน่อยคับ

ขอบคุณมากคับ:)

5. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
  6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ถอดทุกอย่าง ที่มันทับพรม อยู่ครับ เหนื่อยสุดๆ

7. Win...

794
    10
    0
    ขอบคุณทุกๆคำตอบคับ

ไปเข้าคาร์แคร์มาแล้วคับ โดนไป 800 คับ

เซ็งเลยคับ

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เสียเงินแล้วมีความสุข ก็ต้องยอมครับ :D

9. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ถ้าเข้าเล็กน้อย ไม่ท่วม ก็เอากระดาษหนังสือพิมพ์มาวางแล้ว เอาก้อนหินทับไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้