ซันลูปหลอกหาซื้อที่ไหนคับราคาเท่าไร

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย papoon, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    ซันลูปหลอกหาซื้อที่ไหนคับราคาเท่าไร

2. ผมว่านะ เก็บตังคื ซื้อของจิงเหอะ ใส่ทำไม ของปลอม คนอื่นเค้าเห็นมันไม่ได้สวยหรอกนะคับ เค้าจะสมเพชเอามากกว่า ติดหลอกๆเนี่ย
    ของปลอม ดูผ่านๆก้อรุ้เเร้วของปลอม ติดไปมันก้อนูนขึ้นมาชัดเจน ของเเท้มันลงไปพอดีกะหลังคา
    เเถมติดมา พอเเกะออก หลังคา เน่าเเน่นอน กาว มันไม่เหมือนอย่างอื่น พอลอกออก มันจะดึงสีหลังคามาด้วย ยังไงก้อต้องทำสีใหม่
    ผมไม่ได้ว่านะคับ ถ้าจะติดอะ เเต่ความเห็นผม ใส่ไปมีเเต่ เสียกับเสีย เค้าก้อเหนทุกคนเเร่ะคับว่าของปลอมอะ

3. woodyska

woodyska New Member Member

22
    0
    0
    หลอกทั้งคันป่ะคับ 55+

4. EAKE

EAKE New Member Member

63
    2
    0

ถ้างบน้อย แต่อยากหล่อ ก็ลองดูนะครับ
    ร้าน TRC เชียงกงบางนา น่าจะมี ลองเข้าไปดูนะครับ
    แต่รับรองได้ว่า มีผลเสียตามมาแน่นอน อย่างที่เพื่อน ๆ ท่านอื่น
    แนะนำ ยังไงก็พิจารณาดี ๆ นะครับ :D:D:D

5. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ขับเร็วๆ ระวังบินนะครับ เห็นมีเพื่อนๆใน rcweb นี้มีประสบการณ์กันมาแล้ว อาจจะไม่คุ้มครับ

6. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    มันจะบินไปโดนคนอื่นอ่ะดิ

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้