...สวัสดีครับชาว WATA...มีรูปล้อด้วย

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย jooky@DME, 17 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jooky@DME

jooky@DME New Member Member

1
    0
    0
    พอดีอยู่ที่ DME คลับแต่ว่า ได้ล้องามๆ มาชุดนึงครับ น้องๆ จัดให้ตามรูปเรยครับ ไว้จะแวะเข้ามาคุยบ่อยๆ นะครับ

2. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    แจ่มจัง ยินดีครับ

3. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    โอ้โหจ๊กแอบมีกล้วยใว้ในครอบครองแล้วเหรออิจฉาจัง

4. ก้างปลา

ก้างปลา New Member Member

46
    5
    0
    เจ็งครับ

5. Super Demio

Super Demio New Member Member

159
    1
    0
    ยินดีที่ได้รุ้จักคับบบ สวยยย

6. Bubble

Bubble New Member Member

106
    0
    0
  7. pore28

pore28 New Member Member

81
    2
    0
    แหล่ม เลย ใส่รถอะไรก็ดูดีนะเนี่ย

8. jooky@DME

jooky@DME New Member Member

1
    0
    0
    ยินดีครับ ขอบคุณทุกท่านเจอกันทักทายกันไดครับ อยู่แถวแจ้งวัฒนะ รามอินทราคับ

9. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    สวยคร้าบบบบพี่จุ๊ก...ชาวกล้วยเจอพวกเราแถบปั้มคาลเท็กซ์..รามอินทรา กม.1

ก้อแวะมาทักทายกันได้นะคร้าบบบบบ...ป๋มอยู่กันแถบนี้...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้