ขอเป้นสมาชิกคลับนี้ด้วยคนได้มั้ยคร่ะ..^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nu PhunG ka, 11 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nu PhunG ka

Nu PhunG ka New Member Member

105
    80
    0
    ขอสมัครเป้นสมาชิก คลับนี้ด้วยคนนะคร่ะ

พอดีว่าใช้ B14 อยู่หน่ะคร่ะ

อยากได้แนวทางในการแต่งหน่ะคร่ะ

ว่าจาแต่งยังงัยให้สวยดีอ่า...ตอนนี้ยังเดิมๆๆ อยู่เรยอ่าคร่ะ^^

BumpBy, pop-ja, SR-FA-DAM และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมนัยโอ คร้าบ

เข้ามาพูดคุยกันในบอร์ด บ่อยๆ

และที่สำคัญ มาเฮฮากันในวันมิตติ้งครับบบ...

:D :D :D

pop-ja และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  3. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    มาไวเหมือนกันนะท่านประธาน:):)

pop-ja, jojo9, โบตั๋นน้อย และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ทันมั้ย เนี่ย 555

pop-ja, jojo9, โบตั๋นน้อย และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. Nu PhunG ka

105
    80
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักกับทู๊กๆๆๆๆๆๆ คน นะคร่ะ..^_^

BumpBy, NEXTWEEK และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  6. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ยินดีค้าบๆๆ แต่พี่โอมาเร็วจิง มาต้อนรับๆๆๆๆอีกคนค้าบ

jojo9 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  7. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ยินดีต้อนรับครับ

pop-ja และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  8. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มาใหม่ จัดไป 280 คะแนนคร้าบบบบบ :D:D:D:D

jojo9, โบตั๋นน้อย และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  9. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    ยินดีครับ เชิญชวนมามิตติ้งกันนะครับ

BumpBy, pop-ja, โบตั๋นน้อย และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  10. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ยินดีตอนรับครับพี่ๆในคลับเต้าใจดีกันทั้งนั้น

pop-ja, jojo9, โบตั๋นน้อย และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ยินดี ต้อน รับ ครับ พี่น้อง

pop-ja และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  12. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ยินดีต้อน รับ คร๊าบบบบบบบบบบ

jojo9 และ โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  13. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    นนท์....นิสัน......เซ็นทรา.....B13

:D:D:D:D:D:D:D

ยินดีต้อนรับคาบบบบบ

เข้ามาคุยกันบ่อยบ่อยนะคาบบบบบบ:D

ดูวันมิตติ้งในบอร์ดคาบบบบบบบบบ:D

pop-ja, jojo9, NEXTWEEK และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  14. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    มาเร็วเพราะว่า ออนอยู่พอดีค้าบบบ...

แต่แหม แซวกันอีกแล้วววว....

:D :D :D

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  15. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ไวๆจิงโมษกกรู

ยินดีต้อนรับค้าบบบบบ
    :D

โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  16. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    ยินดีต้อนรับสู่คลับที่ สาวๆ น่ารัก

โปรดระวัง งู นะคะ...งู เพียบบบบบบบบบบบบบบบ :D

โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  17. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ไม่มีสาวๆน่ารักๆ ผ่านมาที่นี่นานแล้ว ที่มีอยู่เนี่ยก้อ ชราหงำเหงือกกันมากๆ อิอิ ยังไงถ้าว่างก็มามีตติ้งด้วยกันนะครับ

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  18. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    โย่

โบตั๋นน้อย, NEXTWEEK และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  19. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    :D:วุววุวุวุวุวุวุวุววู้วววววววววววววD

pop-ja, jojo9 และ โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  20. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    จริงๆ คุณพี่คิดว่าไม่น่าเกี่ยวกับคุณพี่นะ

แต่...จากที่อ่านมา..........เมิงด่ากรู ชัวร์!!

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  21. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    55 ว่าแล้ว ตอบทู้งี้ คุณพี่มาแน่นอน ผมแซวเล่นค้าบคุณพี่ คุณพี่ยังสวยใส คิกขุ บริสุทธิ์ ทั้งกายใจ สำหรับผม เหมือนเดิมคร๊าบบบ อิอิ

jojo9 และ โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  22. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0

พรี่ติ่ง แจกทั่วถึงจริงๆๆ :D:D

pop-ja, jojo9, โบตั๋นน้อย และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  23. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบบ
    ผมชื่อ ติ นะคับ
    นิสัยดี เป็นคนน่ารัก
    อ้วนท้วน แต่เต็มเปี่ยม
    ด้วยความรักนะค๊าบบบ

pop-ja, โบตั๋นน้อย และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  24. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    กลั้นใจนานมั้ย ที่พูดอ่ะค๊าบ :D:D:D

BumpBy, pop-ja และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  25. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ไม่จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆ มามีตติ้ง จะได้รู้จักกันมากขึ้นครับ

27. Nu PhunG ka

105
    80
    0
    ขอบคุนสำหรับมั๊กๆๆ เรยยนะคร่ะ...

สำหรับกานต้อนรับ

แนะนำตัวนิสนุงแร้วกานคร่ะ

ชื่อ ผึ้ง นะคร่ะ

แร้วจาเข้ามาคุยบ่อยๆๆคร่ะ...^^

SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  28. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    หวัดดี และ ยินดี ต้อนรับ น่ะค้าบ .... พวกผม น่ารัก นิสัยดี เป็นกันเอง ... วีดหวิ้วววว ++++ :D

BumpBy, pop-ja, jojo9 และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  29. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

30. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    เอาน่ะ ท่าน ที่ปรึกษาคนปัจจุบัน และ ท่านรองคนใหม่ เอาเป็นว่า รู้ๆกันอยู่ในใจแล้วกัน อย่าพูดดังไป อิอิ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้