+++เสาร์23 พค52 นัดพบปะกันหน่อยนะครับพี่น้องครับ++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ขอนัดพบปะชาว streamclub@racingweb ครับ

วันที่ 23 พฤษภาคม 2552

เวลาตั้งแต่ 15.30 น เป็นต้นไปครับ

สถานที่ ลานจอดรถ ร้านspice cafe สุขุมวิท 77 ซอยอ่อนนุช17

เรียนเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาพบปะกันนะครับ

ปล. มากันพร้อมๆกันก่อนมืดนะครับ เด๊ยวแสงหมดถ่ายรูปไม่สวยครับ

เพื่อนที่อยู่ ต่างจังหวัด เรียนเชิญด้วยนะครับ

แล้วพบกันนะครับ

ขอบคุณครับ

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    รับทราบคนที่ 1 ครับ ผมจะย่องไปให้ได้ครับ

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    รับทราบและขอบคุณครับ

4. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อุอุ เข้าไปในอ่อนนุช17เลยเหรอคับพี่

เข้าไปลึกไหมอะ ถ้าจำไม่ผิดซอยนะ

ซอยนี้ทะลุพัฒนาการได้นิ

เพราะเมื่อก่อนเคยอยู่ที่นั่นอะ

เจอกันคับ

5. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    จะพยามไปให้ได้นะครับ ใกล้ๆแล้วคอนเฟริมอีกทีครับ...

6. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เข้าซอย อ่อนนุช17 มา โค้งแรกขวามือครับ

โครงการ THE CURVED ร้านอาหาร spice cafe ครับ

มากันให้ได้นะครับ

7. auikung

587
    9
    18
  8. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    ถ้าว่างไปแจมด้วยน่ะพี่ อิ อิ อิ

9. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    ;-)

10. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    แล้วเจอกันแน่นอน

มารดำ มารเทา มารน้ำเงิน มารทอง มารม่วง มารขาว มารเงิน

แล้ว ก็ มานต้อง มัน

อิ... อิ...

11. auikung

587
    9
    18
    เพิ่งมาดูวันเดียวกับงาน VTEC PARTY เลย

พี่คับ

อยู่กันนานไหมเอ่ย

ผมว่าจะไปงาน VTEC PARTY ก่อนอะคับ

แล้วค่อยกลับมาอะ

12. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    ตามนั้นครับพี่น้อง

13. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ใกล้ๆ เด๋วแจ้งอีกทีนะครับ

14. panya852

946
    15
    0
    รอทุกท่านครับ

15. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    ขอบคุณที่กริ๊งกร๊างมาชวนฮะ
    คาดว่าไปแน่ฮะ จะพยายามสุดความสามารถคร่าบ
    ก็อยากเห็นรถสวยๆ นี่นา

16. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ดีใจครับ จะได้เจออาจารย์พี่ คิดถึงครับ

หลานๆ ทั้งสองสบายดีนะครับ

17. auikung

587
    9
    18
    เจอกันค๊าบ

อยากเจอจังรถสวยๆๆทั้งน้าน

ดีนะพี่หนิงโทรมาบอก ไม่งั้นสงสัยกลับจากงานวีเทค คิดว่าจะเอาเจ้าคันเล็กไปเลย

ดีนะที่บอกก่อน

พอดีอ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจ

ตอนนี้เข้าใจความเเล้วคับ

18. panya852

946
    15
    0
    มีเรื่องเศร้ากว่านั้นอีกอุ้ย เซ็งเลย

19. auikung

587
    9
    18
    ตกลงแล้วพี่

ไม่ว่างจิงๆๆเหรอเนี่ย

20. FoxStream

249
    2
    0
    อย่างนี้เค้าเรียก "เซ็งเป็ด" อ๊ะเปล่า

ว่าแต่งั้นเดี๋ยวลองดูเสาร์หน้า นอกรอบกันก่อนดีไหมครับ แถว ๆ กิ่งแก้วก็ได้นา

จะรีบจัดการเจ้าจิ้งจกไว ๆ ครับ

ขอบคุณที่เป็นธุระให้ด้วยนะครับ

:)

21. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    เสาร์นี้แล้วนะครับพี่น้อง เชิญนะครับ มาเจอกัน

22. panya852

946
    15
    0
    เสียดาย 2

23. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เสียดายแทน ผมก็เสียวเสียว เพราะต้องไปประชุมผู้ปกครองโรงเรียนลูก ยังงัยจารีบไป

24. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    ฝนตกทุกวันเลย ยังไงวันเสาร์อย่าตกแล้วกัน นี่ไม่ได้ล้างรถมา 3 วันแล้ว

25. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    สงสัยงานนี้อดครับ

ต้องลงทะเลวันจันที่ 25 ออกเดินทางวันอาทิต 24... เซงเลยครับ...:cry:

ตอนนี้ก็นั่งลุ้น ถ้างานผมเลื่อน ไปแน่ๆครับ เพราะตั้งใจไว้แล้ว....:sad:

26. FoxStream

249
    2
    0
    มาต่อแถวว่าเจอกันแน่นอนครับ

แต่ตอนเช้าต้องพาลูกไปหาหมอก่อน น่าจะเสร็จประมาณเที่ยง

จะเอาน้องทองไปขัดตัวที่ไหนดีนะ แล้วเดี๋ยวพ่อมันค่อยไปนวดน้ำมันต่อ

อิ.... อิ....

27. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    รอลุ้นอีกคนครับ

28. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ กระจายข่าวบอก เพื่อนที่ไม่ได้เล่นเนทด้วยครับ

อยากให้มากันเร็วๆ แสงสวยๆ บ ก.หนังสือจะมาถ่ายกลุ่มเราตอน

สี่โมงเย็น ครับ ขอให้มากัน เร็วๆนะครับ

ขอบคุณครับ

29. Ti For Stream

497
    2
    0
    จะไปให้ทันครับ

30. Alif & Otis

1,696
    51
    0

ช่วยลุ้นครับ จะได้ไปคู่กัน...:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้