รบกวนสอบถามลิ้นหลัง mugen ที่เป็นติ่งติดทางซ้ายแลละขวานะครับ ไฟเบอร์มีร้านใหนก็อบขายบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย 101standard, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 101standard

101standard New Member Member

48
    2
    0
    รบกวนสอบถามลิ้นหลัง mugen ไฟเบอร์มีร้านใหนก็อบขายบ้างครับ ที่เป็นติ่ง ติดที่กันชนหลังที่ด้านซ้ายและขวา ชิ้นเล็กๆๆนะครับ พอดีผมอยากเอามาแปลงใส่โตโยต้าที่บ้านนะครับพอดี ลายโดนใจ รบกวนบอกพิกัดร้านที่ก็อบไว้ขายและ ติดตั้ง ลงเบอร์ติดต่อด้วยนะดีมาก รบกวนอย่างสูง ขอบคุณครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ติดต่อน้อง Mink Si เลยครับ 089 1568822

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    มิ้งเปลี่ยนเบอร์แล้วพี่แล้วของหมดแล้วต้องไปซื้ที่ร้าน ซ้ง แถวโชคชัย 4 อ่ะคับ รู้สึกชื่อร้าน GUY 72 หรือไงนี่แหละ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อ้าว เพิ่งรู้ว่ามันเปลี่ยนเบอร์

5. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    p' กอล์ฟ มีรูปมั้ยพี่ ไม่รู้ใช่อันเดียวกับที่อยากได้รึเปล่า สนใจเหมือนกัน วันก่อนไปซื้อก๊อป SIR มาใส่ไม่ค่อยได้แถมสีกันชนดันถลอกอีก ...............

6. 101standard

101standard New Member Member

48
    2
    0
    โรทถามคุณซ้งแล้ว คิด ชุดละ 2000 บาท เป็นไพเบอร์ไม่ทราบว่ามีถกกว่านี้ใหมครับ ผม

7. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ของมิ้งครับ

ลองดู

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สวยๆๆๆๆๆ

9. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    ผมเคยเห็นที่ NARITA SHOP เคยมีขายน่ะคับ แต่ตอนนี้ไม่รู้หมดยัง ส่วนของผมก็ใช้ของร้านซ้งเหมือนกันคับ ราคา 2000 แต่งานเนียนดีคับ

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ร้านซ้งย้ายไปอยู่ตรงไหนอะ ที่เก่าที่เคยไปเค้าไม่อยู่แล้วอะ

ช่วงไหนของโชคชัย4เหรอ

11. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    :eek::eek::eek:อันนี้แหละ ที่อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอเบอร์ร้าน ซ้ง ด่วนครับ ท่านผู้รู้............:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้