สอบถามเกี่ยวกับ สายสัญญาณ O2 กับ A/F หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย มอน, 3 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มอน

มอน New Member Member

12
    2
    0
    คือว่าเพื่อนผมให้ Apexi ปากกา มาว่าจะลองต่อดูแต่ว่าหาสาย O2 กับ A/F ไม่เจอ พี่คนไหนรู้ว่าสายอยู่ไหนหรือวิธีการการต่อ ช่วยแนะนำ ขอบคุณครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
  3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43

4. สายสีขาว เส้นใหญ่สุดครับ เป็นสาย O2 สำหรับ Timer A'PEXi ปากกา ลองหาดูครับ
    มีอยู่เส้นเดียวแหล่ะ หาไม่ยาก

5. มอน

มอน New Member Member

12
    2
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้