ขอวิธีการติดตั้ง oil coller เกียร์ auto

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Patirat H., 3 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Patirat H.

Patirat H. New Member Member

2
    0
    0
    - คืออยากจะติดตั้งเจ้า oil coller ให้กับเจ้าน้ำมันเกียร์ auto หน่อยอ่ะครับ
    อยากรบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ช่วยให้คำแนะนำพร้อมรูปด้วยก็ดีนะครับ อยากจะ
    ลองทำเองซักกะหน่อยแต่ไม่รู้จะต่อยังไง :D

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤษภาคม 2009
  2. whitekung-modify

whitekung-modify Active Member Member

1,501
    1
    38
    เร็วๆนี้ครับ เด๋วจะเอามาให้ศึกษากันดูแต่ของผมลงเครื่อง 1300 ออโต้ มาสด้า ยังงัยก้อไกล้เคียงกะระบบยี่ห้ออื่นๆงัยรอสักนิดนะครับ ช่วยPMตามด้วยนะงับ ขี้ลืมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้