ตกลงเสาร์นี้เอาไงจ๊ะ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    มีตติ้งไหมค่ะ ???​

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    มิตติ้ง สิครับ
    อยากมิตติ้งคับ

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ขอติดไปด้วยเน้อ ^^ ไม่ว่ากันน่ะครับ

4. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ว่าไงว่าตามกันเลยครับ
    พร้อมเสมออยุ่แล้ว ฮิ ฮิ
    ไว้เดี๋ยวจะบอกนัทให้ลงรายละเอียดให้นะครับ คงยังไม่สายเกินไป 555 ^ ^

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    มิตติ้งครับ พระราม 5 ที่เดิม

เจอกันเย็นๆ เหมือนเดิม

แล้วค่อยไปหาที่กินเบียร์ ชิวๆ (แม่งขึ้นราคาแล้วด้วย)

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เด็กกำลังโต ต้องกินยอดข้าว จะได้โตเร็วววววววววว งุงิ

7. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    อานะ
    ยอดข้าวๆๆๆ
    สารอาหารเพียบ

8. อืม ตามนั้นครับ แล้วเบียร์ บุหรี่ เหล้า แมร่งขึ้นหมดเลย น้ำมันด้วย ขึ้นแม่งทั้งน้ำมันและ น้ำเมาเลย ยิ่งแห้งๆอยู่ แต่ก็สรุปว่ากินครับ....อิอิ แล้วเจอกันครับ

9. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รับทราบๆๆๆๆ ต่อนนี้กำลังนั่งกินเบียเผาหัวกับสุธีตั้งแต่เช้า และ

10. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    อ้าวเวง เพลินไปหน่อยลืมเลยตู ขอโทษที ไว้เดือนหน้า ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้