พี่ๆช่วยแนะนำล้อหน่อยคับ..

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย ปัญญวัฒน์ กฤษศิริทวีวงศ์, 5 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเลือกแบบไหนดี....:cry:

1. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ผมชอบรูปแรกครับน้องนัท

2. petchiepetch

petchiepetch New Member Member

24
    1
    0
    เอารูปสามครับ

3. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ผมเองก็รูป 3 ครับ

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ชอบลายแรกครับนัท

ปล. จะไปแนววีไอพีแล้วเหรอนัท

5. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    อันแรกจะดูดีกว่าครับ

6. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    น่าสงสารอันกลางจัง

7. ขอบคุณมากคับ..พี่ๆสำหรับความคิดเห็นทั้งหลาย.......
    คับพี่obb ผมว่าแต่งแบบแนว VIP จะสวยกว่า เพราะรถผมมันสีอ่อนอ่ะคับ
    แต่ใจจิงก็รักแบบ Racing เหมือนกัน
    แบบรูปที่2 ผมก็ชอบน่ะคับ..ดูเรียบๆแต่ออกแนวๆดี

8. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ครับ ชอบแนวไหน จัดตามที่ใจชอบเลยนัท

แล้วการแต่งรถจะสนุกและมีความสุขกับมันครับ

9. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ชีวิตเป็นของเรา ตังค์ก็ของเรา รถก็ของเรา เอาที่เราชอบพอครับน้องนัท

10. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0

จิง...

11. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    รูป2คับ

ลายนี้อมตะมานานแล้วคับ

ชอบคับ

12. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ชอบลายสองครับ

แนะนำชุดแต่งสำหรับแนว VIP ด้วยครับ ชื่อไรแล้ว ไม่แน่ใจ LA. รึป่าว ลองค้นๆดูนะครับ ไม่รู้ขายไปยัง

แต่งกันหลากหลายแนวก็ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้