### ขอบคุณผู้ดูแล Web และทีมงานมากมายครับ(เป็นใครกันบ้างเนี่ย) ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ZAMZAM1, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ขอบคุณผู้ดูแล Web และทีมงานมากมายครับ(เป็นใครกันบ้างเนี่ย)

ผมเข้ามาอยู่ใน Web นี้ ก็รู้สึกอบอุ่นดี เป็นกันเอง ช่วยเหลือกัน ถามตอบ
    ปัญหาต่างๆดี ดีครับที่แบ่งปันกันอย่างน้อยก็เป็นเพื่อนร่วมโลก ผมไม่ใช่พ่อค้า
    ผมไม่ได้เป็นช่างซ่อม(อู่รถ) ผมเป็นผู้ใช้รถธรรมดาๆครับ
    ผมได้ข้อมูลอะไรดีๆจากที่นี่ไปก็เยอะ จะไปถามใครก็หาผู้รู้จริงยาก
    ไม่เหมือนกับผู้ใช้รถตัวจริงอย่างใน Web นี้
    ผมขออนุญาตเป็นส่วนหนึ่งในนี้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณผู้ดูแล Web และทีมงานจากใจจริงครับ

mo_mo ถูกใจสิ่งนี้

2. เล่น RCW มาแปดปี ตั้งแต่สมัยเปิดเว็บใหม่ ๆ ก็ยังรู้สึกแบบนี้ตั้งแต่ปีแรกที่เล่น
    จนถึงตอนนี้ก็ยังรู้สึกว่าต้องเล่นไปเรื่อย ๆ ครับ

3. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัซักคนเคยเห็นแต่ในรูป แต่ก็เป็นบอร์ดที่เปิดกว้างรับฟัง
    ความคิดเห็นของทุกๆคนที่เปิดประเด็นมา
    :)

4. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    เปิดใจให้กว้าง ปราศจากอคติแล้วจะไม่รู้สึกโดดเดี่ยว
    นำความรู้ที่มีมาแนะนำให้เกิดประโยชน์แก่สาธารณะ
    มีทั้งสาระและไม่มีสาระ คละเคล้ากันไป "เพื่อน" รอคุณอยู่มากมาย
    หาได้ใน EK GROUP นี่แหละคับ

maicomeng ถูกใจสิ่งนี้
  5. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    วันไหนไม่ได้เข้าเว็บ เหมือนขาดอะไรไปอย่าง :D

6. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    แน่นอนที่สุด:rolleyes::rolleyes:

7. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เข้ามาตั้งแต่เดือน หนึ่งปีนี้ ก็รุ้สึกดีกับทุกท่าน ที่เข้ามาพูดคุย
    แลกเปลี่ยน ความรู้ และได้รับคำแนะนำ อาทิเช่น พี่โส คุณRTNET
    KHUN ...ZAM ZAM KHUN MUGEN TYRE R
    KHUN ARI ...KHUN KSA EK97 เป็นต้น นะคับ ยังมีอีก
    หลายท่าน จำชื่อไม่หมด

ถึงแม้ ความคิดเห็นไม่ตรงกัน ซึ่งเป็นเรื่องธรรมดา แต่สุดท้าย
    คำว่า "มิตรภาพ สำคัญกว่าสิ่งใด" ผมยังรักคำนี้อยู่เสมอครับ เหมือน
    พี่ ๆ น้อง ที่นี่ทุกท่านครับ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกท่านที่นี้ครับ.......

แต่เนื่องจาก ที่บ้าน แม่แก่แล้ว เลยอาจจะไม่ค่อยได้ไปมิตติ้งด้วย
    สักเท่าไหร่ แต่ก็พยายาม เข้ามาพูดคุยในนี้บ่อย ๆ ถ้าไม่เบื่อ กันซะก่อน
    นะครับ

สุดท้าย ขอขอบคุณผู้ดูแล เวปทุกท่าน ที่มีที่ดีดี ให้มาจอยกันครับ

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ไม่มีวันไหน ที่กลับมาบ้านแล้วจะไม่เปิด EK Group. คับ ขอบคุณ พี่โจ พี่ต้อม พี่เดี่ยว พี่แม้ว น้องโอ๊ต และเพื่อนๆอีกหลายคน ตอนแรกถึงแม้ว่าไม่เคยเจอหน้ากัน พี่ๆเค้าก้อให้คำปรึกษาที่ดีมาโดยตลอดคับ ให้ทั้งความรู้ ผมไม่มีความรู้มากอะไรเลยคับ ตอนซื้อ คันนี้มาตอนแรก มาอาศัยความรู้ในบอร์ด ซึ่งเป็นเหมือนบ้านอีกหลังนึงคับ ระยะทางไม่เป็นปัญหาสำหรับเพื่อนๆที่ใช้ EK คับ
    ประทับใจEK ทั่วโลกคับ

9. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48

ตอบได้โดนใจจริงๆครับ ผมก็เข้า Web แทบจะทุกวันเลยครับ
    วันไหนไม่ได้เข้าเหมือนขาดอะไรไปอย่าง
    ขอบคุณทุกๆคำตอบครับ

10. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ผมเองก็เข้าทุกวันยกเว้นวันที่อยู่บ้านเพราะที่บ้านไม่มีคอมถ้าอยู่ที่ทำงานออนไลน์ทั้งวันเช้ายันมืดถ้าอยู๋บ้านแล้วออกมากินกาแฟก็เข้ามาดูความเคลื่อนไหวตลอด

11. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    ผมก้อคนนึงคับ ที่เปิดเนตเมื่อไหร่ก้อต้องเข้ามาบอร์ดนี้ก่อนเลย ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน :):p:)

12. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    ทุกๆคำถามต้องมีคำตอบไม่เคยผิดหวังเลยครับที่ได้เป็นสมาชิกของ EK Group ครั้งแรกที่ได้ซื้อรถมาคิดว่า Isuzu Vertex จะไม่สามารถเข้ากรุ๊ปนี้ได้ แต่ได้พบกับคุณโจได้ชักชวนให้เข้าเป็นสมาชิกจึงได้รู้ว่าเราก็คือ Honda อันหนึ่งเหมือนกันในที่นี้มีความรู้ดีๆมากมายให้ศึกษา ยอมรับครับวันไหนไม่ได้เข้า Web นี้เหมือนวันนี้เราขาดอะไรไปอย่างหนึ่ง เปรียบเสมือนเราเป็นครอบครัวที่อบอุ่นครับ.

13. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    เพราะเราคือ EK Group ครับ มิตรภาพและความผูกพันครับ.

14. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เข้าทุกวันครับ พลาดวันเดียวเด๋วตกข่าว บอร์ดนี้อัพเดทกันตลอดเวลา :D

15. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ถ้าวันไหนไม่เข้ามา นอนไม่หลับครับ อาจตก เทรนใหม่ ๆ
    ได้ คลับที่ผมอยู่ประจำ และที่ บ้าน EK หลังนี้ เล่นอยู่ 2 บ้านได้รับ
    น้ำใจ และความรุ้ ความจริงใจ จากหลายท่านจริงๆ ครับ

16. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    ออนทั้งวันครับ ไม่ออน กินข้าวไม่ลง อิอิ

17. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    เข้ามาทุกวัน ส่วนมากจะเข้ามาหน้าซื้อขายก่อน
    และก็หาดูดความรู้ไปเรื่อยๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้