หาร้านทำช่วงล่าง CK2 ดีๆ ครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Gu_zaz, 2 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gu_zaz

Gu_zaz New Member Member

63
    2
    0
    พอดีรถผมช่วงล่างมันไม่ดีเลย ดังไปหมด
    ล้อหน้า เวลาเลี้ยวก็ดัง

ล้อหลัง กินยางข้างเดียว เวลาฝนตกที ขับไม่ได้เลยส่ายทั้งคัน

อยากได้ร้านที่แก้แล้วหายขาดเลยอ่ะครับ แบบว่าช่วงไม่มีปัญหาเลย

หาร้านดีๆ ทำครับ

2. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    แนะนำร้าน FIRST โชดชัย 4 กลางซอย ใกล้ธนาคารไทยพาณิชย์ ลองไปปรึกษาดูก่อน ครับ

3. Gu_zaz

63
    2
    0
    ขอบคุงครับ

วันนี้ก็ว่าไปแถวโชคชัย4 แต่คนละร้านอ่ะครับ

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มีหลายร้านครับ อยู่แถวไหนอ่ะครับ

ที่แน่ๆ น่ามีปัญหาลูกหมาก พวก บูสยางทั้งหลายแล้วหละ

เลี้ยวดัง เผลอๆ เพลาด้วย เพลาขับ เพลสข้าง

ตรวจให้ดีครับ เพื่อความปรอดภัยครับ

5. Gu_zaz

63
    2
    0
    ขอบคุงครับ

วันนี้ไปมา ไปร้านที่ พี่ท็อปแนะนำ

เขาบอกเปนที่โช๊คเสื่อมคุณภาพ หรือง่ายๆมันพัง เขาบอกว่ามันทำให้สะบัด

ส่วนเรื่องกินยาง และตั้งศูนย์ไม่ได้เป็นที่ ลูกเบี้ยว อ่ะครับ

ก็เลยเปลี่ยนใหม่หมด วันนี้หมดไป 9500

ขอบคุงมากนะครับที่แนะนำร้าน พอดีรีบ อยากจะให้รถอาการ มันดีขึ้น ซ่อมหหหลายร้านแล้ว มันไม่ยอม

เผลอๆ ร้านนี้จะหายไหมเน้อ >_<!!

6. Gu_zaz

63
    2
    0
    อ๋อ ส่วนเรื่องเลี้ยวดัง มันเปนเพราะช่างใส่ สเปเชอร์ ผิดรุ่น ทำให้โช๊คเบี้ยว ไปโดนบังโคลน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้