ถามผู้ใช้อีคาร์เรื่องแอร์

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย 1379, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1379

1379 New Member Member

2
    0
    0
    คอมแอร์ อีคาร์ผมเสียบ่อยมาก(น้ำยา 134a) มีใครใช้คอมต่างรุ่นแปลงบ้างไหมแนะนำหน่อย ขอบคุณทุกคำตอบ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ผมว่าจริงๆเเล้วตรงรุ่นok สุดเเล้วนะคับ ที่ว่าเปลี่ยนคอมบ่อยอะ ผมว่าลองเบิกคอมมือ1 เลยดีกว่าคับ รับรองไม่มีปัญหา เเน่นอน ดีกว่าซื้อมือ2 เเล้วซื้อหลายรอบคับ

3. photokid

photokid New Member Member

26
    0
    0
    ของผมใช้คอมแปลงมาคับ sunden 507 น้ำยาR12 คอมตัวนี้ข้อเสียคือกินรอบเครื่องหน่อยนึงคับ แต่ว่าข้อดีคือเย็นเร็วกว่าคอมเดิมๆ

4. ละม่อม

ละม่อม New Member Member

36
    0
    0
    ผมไปหามาแล้ว

ที่เชียงกงบางนา

ไม่มีคอมของ อีคาร์สักตัว

แต่ที่ ปทุมวันมีนะคับ

กะลังจะซ่อมพอดีเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้