ขอเตือน ร้าน Sortel พระราม 3 อย่าไปจอดรถกินเหล้านะคับ!!!!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายชัดเจน, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    พอดีเมื่อหัวค่ำไปเลี้ยงส่งน้องที่ทำงานลาออก ก้อนั่งกินข้าวกัน ออกมาตอน ตี1
    ไอ้เราก้อสังเกตุอยุ่ตลอดเวลา ปรากฏว่า "จุ๊บลมของแท้" ดันหายไป สองล้อหน้า
    เหลือแต่ล้อหลัง แต่ดุไปดุมา ปรากฎว่า ข้างหลังมันดันเอาของปลอมมาใส่ให้อีกแน่ เนียนจิงมริง เจ็บใจไม่ว่า ผจก. ร้านแมร่งก้อไม่รับผิดชอบอีก ได้เด็กดูแลรถก้อบอกผมขอโทดแต่ไม่เห็นมีใครมาถอดนะครับ ยังงัยพี่จับผมไปเลยก้อได้ ส่งตำรวจเลย (มันท้าอีก) ถ้าผมไม่ติดงาน นะ (ฮึม.....)
    เลยจะฝากเพื่อนๆๆ น้าๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ อย่าใส่เลยนะคับ จุ๊บของแท้ เล่นของปลอมดีกว่า ขอย้ำเลยคับ "Sortel พระราม 3"

ปล. ร้านนี้มีสาขาอยุ่ 3 ที่ ถ.นราธิวาสฯ พระราม 3 แร้วก้อ บางโคล่ ชื่อร้าน
    สวนสน

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมเห็นใจครับ แต่อย่าไปคิดมาก ไปจอดที่ไหนถ้าเจอคนที่จ้องจะเอาแต่ของคนอื่น
    ก็โดนหมดแหละครับ ( คิดซะว่า ดีนะแม่งไม่เอาไปทั้งล้อ )

3. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    เสียใจด้วยค่ะ พระราม3 น่ากลัวจิงๆ
    เพื่อนจอดที่ห้าง ยังโดนถอดลิ้นหน้า+หลังเลย
    ต้องระวังให้มากๆน่ะค่ะ เศรษฐกิจแบบนี้

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ทำให้เราไม่ค่อยอยากไป เซ็นทรัลพระราม3
    ซะแล้ว ได้ยินมาหลายคนแล้ว กลัว ไฟข้างเนี้ยะ เอาง่าย
    ด้วย

และที่เซ็นทรัล มีร้านรับแต่งรถด้วยคับ ชั้น
    5 มั้ง ฝีมือ ห่วยแตกอย่าไปนะครับ พวกยามเลยไม่
    ค่อยสนใจ นึกว่า มาตกแต่งรถก็ได้ครับ

5. ร้านนี้หญิงเยอะครับ แต่แพงไปหน่อย

6. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ข้อมูลแน่น หูตากว้างไกล ใช้ได้ครับ 555 :D

7. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    จุ๊บปลอมตัวละ10.- ก็ล่องหนได้คับ
    ทุกเวลาและทุกสถานที่ไร้ขีดจำกัด จิงมั๊ยน้าเอ๊กซ์

8. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เจงจ๊ะ แล้วของพี่โดนด้วยมั้ยอ่ะ 555

9. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    เสียใจด้วยครับ ใกล้ๆที่ทำงานซะด้วยแต่ไมเคยไปนั่ง

10. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เวลาจอดรถ ผมถอดออกทั้ง 4 ล้อเลยอ่ะครับ

11. เสียดายคับ

วันหลังผมว่าไม่ต้องใส่ไปดีกว่าเนอะ 5555+

12. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ง่ายๆ สั้นๆ ตามด้านล่างเลยครับ อิ อิ
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

ของเทพๆใส่วันมีตติ้ง ของซิ่งๆใส่วันลงสนาม
    ของงามๆใส่วันรับหญิง ส่วนของจริง...เก็บเข้ากรุ

ปล.เสียด้ายผมไม่มีให้ใส่ซักอย่าง 555+++

13. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    555 อย่างที่พิมพ์มาเลยพี่โอชอบจริงๆ
    "ของเทพๆใส่วันมีตติ้ง ของซิ่งๆใส่วันลงสนาม
    ของงามๆใส่วันรับหญิง ส่วนของจริง...เก็บเข้ากรุ"

14. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    อยู่ ตจว.ใส่ของแท้มาปีกว่าแล้วยังไม่หายครับ แต่เข้า กทม.ทีไรต้องมีเสียวทุกที

15. ไม่เคยของหายเลย เพราะเวลาจะจอดรถผมจะหาที่จอดให้ได้ที่ดี ๆ ไฟสว่าง ๆ
    มีคนเฝ้าตลอด อาจจะเสียเวลาหน่อย แต่กินเหล้าสบายใจกว่าเยอะครับ ถ้าไม่
    มีที่จอดดี ๆ หรือจอดแล้วไม่สบายใจ ก็จะไม่จอด วนไปเรื่อย ๆ ดีกว่าจอดแล้ว
    ของหาย โดนขูด โดนขโมยของ แบบนี้กินเหล้าไม่อร่อยครับ

16. Monkey_Quang

Monkey_Quang New Member Member

3
    0
    0
    คน มันจะเอาเอาได้หมดละคับ

17. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    เวรกำ มัยแถวบ้านผมประวัติเยอะจังอ่ะ ชักเสียวๆ

18. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ชอบข้อความไหนเป็นพิเศษหรือป่าวครับแท้งค์...อิอิ:D:D

19. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    เสียวว่าจะหลบด้านตรงไหนดีใช้อ่ะป่าว:D:D

20. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    แนะนำที่จอดปลอดภัยครับร้าน ginger house ผมจอดแม่ม2วัน
    ทุกอย่างอยู่ครบเด็กดูแลดีมากๆ อิอิ

21. เด็กร้านนี้เค้าฝึกมาดีครับ เพราะเข้าใจคนเมา เจ้าของร้านมันแสดงให้ดูเป็นประจำ

22. Pierce

Pierce New Member Lady Member

41
    17
    0

ไปทำไรแถวนั้นค่ะเฮีย:D

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  23. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    โชคดีไป.....อยู่ต่างจังหวัดและไม่กินเหล้าเลยไม่ต้องห่วง...และที่แน่ๆไม่มีให้ขโมยอ่ะ

24. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

ดีจังครับ อยู่ในสังคมที่ดี :)

25. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ญ ไม่ค่อยมีแร้วคับคุณเต้ ถ้า ญ เยอะต้องไป สาขา นราธิวาสฯ แร้ววันที่จอดที่ร้านสาขาพระราม 3 เด็กรับรถก้อมีอยุ่ สถานที่จอดก้อไม่ใหญ๋ ไฟฟ้าสว่าง
    "แต่มันบอกไม่เห็นมีใครถอดเลยนะพี่" จะให้จับส่งตำรวจอยุ่ท่าเดียว ถือว่าฟาดเคราะห์ไป แต่เสียดายสุดๆๆ เฮ้อ...........

26. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    สงสัยคร๊าบบ จุ๊บแท้ จุ๊บปลอม เป็นยังไงหรอครับ

ขอรูปให้ชมหน่อยได้ไหมครับ แบบไม่ทราบจริงๆ

27. จุ๊บแท้ เท่าที่ผมดูออกก็จะมีของยี่ห้อ RAYS หรือ Volk น่ะครับ
    ยี่ห้ออื่นผมยังไม่ค่อยรู้นะ รอคนอื่นมาตอบก็แล้วกัน

ของแท้จะมี 2 สีคือสีดำ และสีน้ำเงินเข้ม ที่หัวของจุ๊บลมจะปั๊ม
    ยี่ห้อไว้ แล้วสีของตัวจุ๊บก็จะเป็นสีเดียวกับหัวเติมลม ของแท้สี
    จะเข้มกว่า และไม่ค่อยเงา ของไทยสีจะอ่อนกว่า และเงากว่าครับ

28. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    อูย.....ไปทดสอบระบบรักษาความปลอดภัยครับ อิอิ:D:D

29. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    อู๊ยยยยยยยย....งานเข้า :D

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  30. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    กระจ่างเลย

เพิ่งรู้มีของแต่งแบบนี้ด้วย ..

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้