ขอขอบคุณ พี่obb_stream M7 และพี่panya852 มากเลยคับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย TankEk, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    วันนี้ได้รับ โลโก้ Mugen Equip เรียบร้อยแล้วคับ ขอบคุณมากๆเลยคับ ถ้ามีอะไรให้ช่วยเหลือทางนี้ ก้อติดต่อมาได้นะคับ ยินดีคับ :) ซึ้งน้ำใจมากคับ

2. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    พี่สองคนเค้าใจดีกันอยู่เเล้วคับพี่เเท้ง

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ด้วยความยินดีครับคุณแท้ง

มีไรก็ช่วยกันครับอุ้ย ยกเว้นเรื่องเงิน อิอิ ล้อเล่นนะ:D

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ด้วยความเต็มใจครับ Tank

อย่างน้อยก้อมีเพื่อนเพิ่มอีกคนครับ

มีอะไรให้ช่วยก้อบอกได้นะครับ ถ้าทำได้จะทำครับ อิอิ

5. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ของผมก้อได้มาจากคุณหนุงหนิงเช่นกัน ยินดีด้วยครับ

6. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ขอบคุณแท้งด้วยครับ ที่แวะมาเยี่ยมบอร์ดสตรีมอยู่บ่อยๆ...

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณคับ จะแวะมาเยี่ยมบ่อยนะคับ พี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ ใจดีกันทุกคนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้