พี่กอล์ฟ อยากได้เสื้อ Club si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย JiGoRo, 4 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ยังพอมี ไซร์ M / L ของผู้ชายเหลือมั้ยพี่ จะได้ใส่ไปวันมิตเดือนนี้:eek:
    ถ้าไม่มีแล้วก็ไม่เป็นไรพี่ ทำรุ่นใหม่เลย :D

2. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    จัดเลยคับพี่

อยากได้เหมือนกันคับ ^^

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่แน่ใจว่าหมดรึยังนะคะ รู้สึกว่าเสื้อจะอยู่กับพี่สิทธิไม่ใช่เหรอ

เพราะเสื้อรุ่นล่าสุดที่ทำก็เกือบจะ 2 ปีแล้วมั้งคะ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เสื้อรุ่นใหม่กำลัง อยู่ระหว่าง ดำเนินการ ครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ส่วนรุ่นเก่า ตอนนี้เหลือ สีขาว 2 สีดำ 2 ไซส์ XL ทุกตัว ราคาตัวละ 150 บาท
    ท่านใดสนใจลงชื่อไว้เลยครับ ผมจะได้นำไปให้ในวันมีทติ้ง

6. JiGoRo

257
    4
    0
    T^T งั้นเอา XL (hip hop กันเลยทีนี้)ดำ 2 ตัวครับ พี่ ไปเอาวันมิตนะครับ

เสื้อรุ่นใหม่ ออก มาได้แล้วววววววว :D

7. NOI_2001

NOI_2001 New Member Member

36
    2
    0
    จัดสีขาวไว้ให้หน่อย 1 ตัวคับพี่กอล์ฟ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ตกลง ว่า เหลือ 4 ตัว
    สีขาว XL 2ตัว สีดำ XL 2ตัว
    ตัวละ 150 บาท

9. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    รอดูรุ่นใหม่อยู่นะครับพี่เบส

10. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    รุ่นใหม่คลอดขอจอง size M ตัวนึงคับ

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ครับ ตกลง
    Jigoro สีดำ 2 ตัว
    หน่อย สีขาว 1 ตัว นะครับ
    เอาไปให้วันมีทติ้งครับ

12. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    เหลือสีไรก็ได้ครับ 1ตัววันมีท:D

13. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    รุ่นใหม่ขอแบบมีปกได้ไหมพี่ จะได้ใส่ไปทำงานได้

14. G Type R

3,607
    99
    0
    เหลือสีขาวครับ เหลือตัวสุดท้าย เจอกันวันมีทครับ:D:D

15. G Type R

3,607
    99
    0
    กำลังเตรียมการอยู่ครับ คืบหน้ายังไงจะแจ้งให้ทราบนะจ็ะ:D:D

16. JiGoRo

257
    4
    0
    ช่วยมั้ยพี่ อยากมีส่วนร่วมง่ะ:D ออกแบบสีก็ได้ ออกแบบเทมเพลตก็ได้ แต่เป็นนายแบบนี่ไม่เอานะ :eek:

17. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    พี่กอล์ฟตัวสุดท้ายสีขาว xl ป่ะ ผมเอานะพี่

Joice++Jum

18. G Type R

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    คือ ตอนนี้มีเหลือแค่สี่ตัว แล้วมีคนจองตามนี้แล้วอะ จอยซ์ สรุปคือ หมดแล้ว
    Jigoro สีดำ 2 ตัว
    หน่อย สีขาว 1 ตัว
    Gozila สีขาวอีก 1 ตัว
    ปล. รอรุ่นใหม่ล่ะกันนะน้อง

19. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    รอรุ่นใหม่ด้วยคนคับพี่กอล์ฟผมอยากได้สติกเกอร์clubคับพี่ผมไปบ้างพลาดบ้างมิตติ้อะพี่แต่งานเยอะมักๆ
    อยากได้จังพี่พอที่จะบริจาคสักอันมัยคับพี่ขอบคุณคับ555555

20. Win...

794
    10
    0
    รอรุ่นใหม่คับ

21. Win...

794
    10
    0

อยากได้เหมือนกันคับ:cry::cry:

22. JiGoRo

257
    4
    0

อยากได้เหมือนกัน ยังกฎเดิมมั้ยครับ มิตครบ3ครั้งถึงจะได้

23. G Type R

3,607
    99
    0
    อย่าใช้คำว่าบริจาคเลย ไม่ได้งกไม่ได้หวงนะครับ คือเรื่องของเรื่องเนี่ย เมื่อก่อนพี่เจต(พี่ที่ก่อตั้งคลับ)
    จะเป็นคนเอามาแจกให้ หลังจากพี่เจตมอบให้น้องๆดูแลต่อ ท่านสิทธ์ก็ทำมาชุดนึง ก็แจกหมด พอถัดมา
    ก็ให้พี่โก้ตัดให้ เพราะบ้านพี่โก้เป็นร้านสติกเกอร์ แต่ก็อย่างที่รู้ๆกันว่าเรื่องเป็นยังไง
    แต่ ตอนนี้ ได้ให้บุ๊คไปตัดมาแล้วครับ และจะนำมาแจกให้ในวันงาน VTEC Party ครับ
    ขอสงวนสิทธิ์ ให้สำหรับท่านที่อย่างน้อยมามีทติ้ง 1 ครั้ง และมาเล่นในบอร์ด บ่อยๆนะครับ

24. G Type R

3,607
    99
    0
    ยินดีเลยครับ ถ้าหากสะดวกนะ เพราะตอนนี้ไม่มีใครมีเพื่อนที่ทำร้านเสื้อเลย
    ลองโทรคุยกะเบสดูเลยครับ 081 8499084

25. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อยากได้เสื้อใมหม่แย้วๆๆๆๆ

26. JiGoRo

257
    4
    0
    งานเข้า อยู่ นครศรีฯ กว่าจะได้ไป กทม. ไปแล้วบางครั้งไม่ตรงวันมิตอีก 1ครั้งนี่รวม มิต เดือนนี้ป่าวพี่ ถ้าไม่รวมนี่ผมอดเลย:cry:
    อีกอย่างผมก็เพิ่งกลับมา บอร์ดเดือนที่แล้วเอง โดนทั้ง2กระทงเลย:cry:

27. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    งั้นขอสติกเกอร์แทนนะจ๊ะพี่กอล์ฟ รอนานแร้ววง่า T+T น้อยจายย

Joice++Jum

28. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    พี่กอล์ฟ อย่างนี้น้องบุ๊คก็จนแย่อะดิคับ คนในคลับเพิ่มขึ้นเลยๆเลยนะพี่ ดูเด็กปากน้ำดิ อิอิ :D แซวเฉยๆ....

29. G Type R

3,607
    99
    0
    เอางี้ไหมล่ะ ใครอยากบริจาคเท่าไหร่ก็ว่าเลย ตอนนี้ค่าใช้จ่ายที่ออกไป
    ค่าสติกเกอร์ 300 บาท
    ค่าตัด 500 บาท (ตัดโดยบ้านพี่โก้และเค้าขอค่าตัดเป็น อาบน้ำสุนัขให้2ตัว จัดทำโดยบุ๊คเพราะบุ๊คเปิดร้าน DOG SALON อยู่ค่าอาบน้ำ 2 ตัว 500 บาทครับ:D:D)
    เงินที่ได้จากการบริจาค จะนำไปใช้ในกิจกรรมในคลับนะจ๊ะ อาจจะเป็นค่าน้ำ ค่าเต๊นท์ หรืออื่นๆ ครับ

30. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ลูกพี่ครับ ต้องวานให้มารับเสื้อแล้วละครับ

22-25ไปนอก(กรุง)ครับ :cry::cry::cry:

ปล.จาก 4 ตัวที่ป๋ากอล์ฟว่าแล้วยังเหลือสีขาวXLอีก 1 ตัวนะครับ:):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้