+โปรหนิงเข้ามาดู+

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    หน้ามืดไฟสีฟ้าเรียง สามตัว กะ VSD X

หล่อมากๆ

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยั่วกันไป อิอิ ขอบคุณครับ

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ยั่วกันอีกแล้ว

4. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ระดับนางงามเลยครับ

แอบยุสนับสนุน คิคิ

5. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    สวยงาม ดูดีมากๆ

6. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    อีกไม่กี่ชั่วโมง ฝันก้อจะใกล้เป็นจริงแล้ว

ขอให้ได้ของนะโปร อิอิ

7. panya852

946
    15
    0
    โดน:cry:

8. Chalala

245
    1
    0
    โดน.............อีกรอบ

9. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    อยากชมรูปถ่ายจัง หน้ามืดฟ้า เรียงสาม สวยน่าดู

10. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    หนุงหนิง ผมว่า มาแนวสปอร์ตขนาดนี้ น่าจะเปลี่ยนเบาะน่ะ หรือ โปรอ๊อฟว่างัยเห็นด้วยกะผมไหม

11. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    เห็นควรด้วยครับ เบาะผ้า สไตล์ JDM อย่างเบาะตุ๊กแกเป็นต้น

ตุ๊กแก ตากลมก้อดี ตุ๊กแกตาเหลี่ยมก้อแจ่ม

จัดเลยๆ

12. panya852

946
    15
    0
    ยุกันใหญ่เลย 2 คนเนี่ย

13. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    มาขนาดนี้แล้ว

ต้องจัดภายในดำแบบครบๆๆ เปลี่ยนเป็นดำให้หมด

เบาะ ก็ต้องตุ๊กแกเป็นอย่างน้อย

คู่หน้าถ้าให้แหร่ม

จัดแร๊พเตอร์ซักชุด นั้งสบายไม่เหมือนรุ่นอื่น ขึ้นลงง่าย

เหมาะกับคนที่ต้องใช้รถทุกวัน

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    สามทหารเสือ ในแบบ DEFI หน้ามืด มาแล้ว

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    งามโคตรๆๆๆคับ ท่าน
    ปล นอกเรื่องนิดคับ ผมอยากได้ชิฟไลท์ แบบรูปบนสุดคับ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไร หาได้จากไหนบ้างคับ แบบที่โชว์ไฟเวลาวีเทคสีเขียว เรดไลน์จะเปลี่ยนเป็นสีแดงคับ ต่อกะโซลินอยด์วีเทคไหมคับ

16. Chalala

245
    1
    0
    มันยอดมั๊ก เข้ากับไมล์นอกดีจิงๆ เสียดายอดชมตัวเป็นๆ

17. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เสียดายแทน เจ้าของดันไปเมืองจีน สวยดีอ่ะ แต่ต้องเปลี่ยนเบาะหน่อยน่ะ จะได้เข้ากัน

18. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    นึกว่า Mugen ครับ แต่ทำออกมาได้ลงตัวจิงๆ เท่มากๆ..

19. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    มันเป็น indicator ตัวเตือนอะครับ จะเป็นสีเดียวสีแดง
    ในรูปเป็นของ DEFI น่าจะราคา พันปลายๆครับ
    เอามาต่อเป็นไปเตือนอะไรก้อได้ แต่มีสีเดียวครับ

20. panya852

946
    15
    0
    เห็นอยู่ตอนไปซื้อป้ายให้แท้งค์ครับ ร้านเดิม ราคาไม่แรง นะ อิอิ

21. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ท่าน มีสิทธิ์ว่าผมจะโดนอีก 555+ พึ่งซื้อพรมแดงสดมาคับ ถ้าพร้อมอยากได้เหมือนกันคับ แต่ผมเกรงใจคับฝากไปหลายๆครั้งพี่ลำบากคับ ขอบคุณทั้งพี่ปัญญาและพี่อ๊อป มากๆเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้