TIMC

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย noung1, 21 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noung1

noung1 New Member Member

10
    0
    0
    ใครพอรู้ความคืบหน้าเรื่อง การสร้างสมาม TIMC บ้างครับ อยากรู้จริง ๆ ครับ:rolleyes:

2. Hippos

Hippos New Member Member

79
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ ใครช่วยตอบที

3. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    up ครับอยากรู้เหมือนกัน

4. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ยอากรู้เมหืนอ กัน

5. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    รออ่านด้วยครับ...

6. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    รออีกคน

7. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ช่วยอัพคับ

ไม่รุ้คือสนามอารายอ่า

ใช่ที่จาสร้างเป็นF1อ่ะเปล่าคับ อิอิ เคยอ่านเจอตั้งหลายปีละ ไม่รุ้ช่ายอะเปล่า

8. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18
    ได้ข่าวว่าเงียบอ่ะครับ

9. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    อยากรู้อีกคนคับ ทำไมข่าวเงียบไปเลยอะคับ

10. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    เงียบจริงๆด้วย :D :rolleyes: ;) :sad:

11. noung1

noung1 New Member Member

10
    0
    0
    มันคือความฝันที่สวยงามของผมเลย ผมรออย่างใจจดใจจอเลย ผมชอบมอเตอร์สปอร์ตมากๆ อยากไปมีส่วนรวมบ่อยๆ เพราะสนามนี้ไกลบ้านผมมาก ถ้าเป็นไปตามโครงการเดิม ก็จะสร้างแถวๆพัทยา วอนผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ:sad:

12. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    อยากรู้ ด้วยคนครับ

13. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    ที่ได้ยินล่าสุดเหมือนว่าตัว track เส็ดแล้ว ไม่รู้จริงเท็จยังไงนะครับ

เพราะไม่เห็นข่าวอีกเลย หลังจากที่เปิดตัวว่าจะสร้างสนามตอนนู้น...

14. รอรัฐบาลหน้า

รัฐบาลชุดนี้ ไม่สนับสนุนโครงการนี้

รวมทั้ง ล้มโครงการยกประเทศไทยให้เป็น ดีทรอยด์แห่งเอเชียด้วย

15. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เปนงัยบ้านอ่ะ

16. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    ใช่สนามนี้ป่าวครับ ถ้าใช่เห็นในรายละเอียดบอกไว้ปลายปีนะ รายละเอียดเบื้องลึกหาอ่านได้จากหนังสือ race mag เล่มล่าสุดเลย (เล่มที่ 37) อ่อ ขออนุญาติเจ้าของนิตยาสาร race mag ด้วยนะครับสำหรับรูปที่ถ่ายจากหนังสือ จุดประสงค์แค่แจ้งข่าวให้ทุกๆท่านทราบความคืบหน้าเท่านั้น ไม่ได้เอามาหาประโยชน์นะครับ เดี๋ยวจับผมไปเข้าคุกหละแย่เลย :D:D:D

17. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    เป็นสนามเซอร์กิตนะครับ ทำท่าทางจะมาแทนพีระที่เก่ามากแล้ว อยู่ทางเขาไม่แก้ว ถนน 331 ข่าวเงียบๆไป น่าจะหมดงบนะ

18. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    อยากรุ้ด้วยอีกคน คับ

19. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เงียบไปแล้วคับ....ขนาดคนวงในยังไม่มีข้อมูลเลยอ่ะ งง!!!

ส่วนสนามเทพนคร เป็นสนามแข่งทางตรงอ่ะคับ อยู่ย่านพระราม2เห็นว่าเสร็จปลายปีนะคับยังไงรองาน Souped UP ละกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้