หางหลังนี่ใส่ SI ได้ไหม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย adda_black, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    ต้องแปลงป่าวครับ แล้วเห็นเค้าบอกว่าเบิกจากศูนย์ด้วย
    ใครมีข้อมูลบอกหน่อยคับ

2. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ดูแปลกๆนะครับ
    หรือผมไม่เคยเห็นหว่า....

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    แล้วรูปนี่ติดรถอะไรอยู่หรอครับ มันยังดูล้นๆเลย

4. adda_black

48
    0
    0
    เห็นว่าใส่ FD อยู่น่ะครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่สวย ฟันธง ใหญ่ เบอะบ๊ะ แน่ครับ เคยเห็น ES คันนึงใส่ ไม่สวยเลยครับ

6. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    เป็นชุดแต่งของศูนย์ honda แต่เป็นของไทยนะ ใส่ FD

7. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เบิกศูนย์ส่วนใหญ่ก๊อบครับ มูเก้นเนี้ย ถ้าเบิกศูนย์แท้ๆเลยจะเป็นชุดแต่งโมนูโล่นะครับ กันสาดไรก็ด้วยนะครับมีทั้งก๊อบ และ แท้

8. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ชุดแต่งศูนย์ฮอนด้าที่แถมติดรถมา สมัยนี้ของก็อบกระจาย กันสาดก็ 3 M ของแท้ก็แพงมากครับ

9. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ไม่สวยหรอกคับ ใส่แร้วคงแปลกๆน่าดูเลยอะ รถเราท้ายมันเล็กๆไม่เหมือน FD เค้า

10. adda_black

48
    0
    0
    ..........สรุปคือไม่แหล่ม ขอบคุุนคร้าบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้