สอบถามเรื่องติดแก๊สครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย hallelujoh, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hallelujoh

hallelujoh New Member Member

16
    1
    0
    อยากจะติด lpg หัวฉีดครับ
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ ติดกันที่ไหนครับ หรือมีท่านๆในนี้จะรับเป็นเจ้าภาพติดให้ครับ อิอิ :p

อยากทราบเรื่องราคา กับยี่ห้อที่เหมาะกับเปอโยต์หน่อยอ่ะครับ ถ้าได้อู่ติดตั้งที่ดีกับราคาไม่แพงก็เยี่ยมเลยครับ

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ของผมติดที่พี่ย้งอ่าครับยี่ห้อเอจีครับ

3หมื่นกว่าบาทครับ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ตามที่เต้ว่าเลยอ่ะคับ.........

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    จัด ปายยย

5. ผมแนะนำร้านพี่บอย 08-30320299 คลอง 3 รับรองงานดี จูนจบแน่นอนครับ จาก thaiagclub.com

6. hallelujoh

16
    1
    0
    คลอง 3 เอิ๊กก ไกลมากๆ ขอแบบแถวเกษตร นนท์ หรือพระราม 5 ได้มั๊ยอ่ะครับ
    ตอนนี้ใครพอจะทราบราคาอุปกรณ์แก๊สหัวฉีดบ้างอ่ะครับ

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    http://www.unique-racingcars.com/

089-053-5457 ติดต่อ พี่เบียร์

บอกว่า โอมแนะนำมาก็ ได้ น่ะคับ ราคาไม่แพง

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    จำร้านไม่ได้แล้วอ่า

9. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ตามนั้นครับ แถวพระราม 5 :D

10. ohmmemy

1,077
    4
    38
    จัด ปาย ครับ อิอิ

11. hallelujoh

16
    1
    0
    เห็นอู่ NR เค้ารับติดแก๊สด้วย ไม่ทรายว่ามีใครได้ไปใช้บริการมั้งป่าวครับ
    แลวแพงรึป่าวอ่ะ กะว่าอาจจะซื้อชุดหัวฉีดไปเอง แล้วจ้างเค้าติดอ่ะครับ

12. ราคาจะแพงไหมอ่ะ

13. hallelujoh

16
    1
    0
    สอบถามไปที่คุณโอมแนะนำมาแล้ว ราคาก็บวกๆนิดหน่อยครับ
    กำลังดูหลายๆที่อยู่ครับ ท่านใดมีที่แนะนำอีกบอกได้เลยนะครับ
    ยังไม่ได้ติดเลยอ่า เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้