ร้านท่อ ตาชิ้ง อยู่ตรงไหนครับผม

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย jet69, 22 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jet69

jet69 New Member Member

2
    0
    0
    ร้านท่อ ตาชิ้ง อยู่ตรงไหนครับผม เห็นว่ากันว่าอยู่ ลาดพร้าว71 แต่ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหน ใครทราบช่วยอธิบายทางหน่อยครับผม (ขอละเอียดนิดนึงก็ดี ผมหลงเป็นกิจวัตร ครับผม) :p

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ลองเอาเบอร์ติดต่อไปคราบ 081- 8392191 ตาชิ้ง

3. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ถ้าเข้าทางหน้าปากซอย71 ให้ตรงเข้ามาจะผ่านร้านบาร์มันส์ก่อน แล้วเลี้ยวซ้ายตรงเข้ามาอีกเจอ 3 แยก ให้เลี้ยวขวาตรงเข้ามาเรื่อยๆ จะเจอสะพานข้ามคลองสะพานแรก ก็ตรงไปอีกยาวๆ แล้วก็จะเจอสะพานข้ามตลองที่ 2 พอข้ามสะพานนี้แล้วให้ชิดซ้ายไปก่อน ก็จะเจอโค้งร้านตาชิ้งจะอยู่ก่อนถึงโค้งนิดหน่อยขวามือเป็นตึกแถว 2 คูหา นี้เลยร้านตาชิ้งถึงแล้ว ถ้ายังงงอยู่ก้อโทรมาถามกันด้ายค่ะ 083-0089874

4. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    ไกล้ๆ ที่ทำการเขตลาดพร้าวอะคับ

5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เจอยังครับ

6. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ที่นู๋หวานบอกเนี่ยนะละเอียดสุดๆเลย ร้านเลยเขตลาดพร้าวไปอีกไกลเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้