คือว่าสนใจมอไซแบบ4สูบอะครับแต่ไม่มีความรู้ใครมีเว็บรู้แหล่งขายช่วยทีครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Sinatra Stand-by, 12 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sinatra Stand-by

Sinatra Stand-by New Member VIP

40
    2
    0
    อย่างที่ว่าไปอะครับคือเริ่มชอบและจะเอาไว้ขี่เล่นตอนกลางคืน
    แต่รู้แต่ว่า4สูบไม่รู้อะไรเลยมันมีรุ่นไหนเครื่องอะไรบ้างช่วยแนะนำหน่อยครับเอาแบบ
    พอประมานสำหรับคตนหัดซิ่งอะครับ

2. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้