เเลคพวงมาลัย

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย m@@, 12 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m@@

m@@ New Member Member

12
    0
    0
    เปอโย505สามารถใช้เเลคพวงมาลัยของรถรุ่นไหนมาแปลงไส่ได้บ้างคับ ใช้ของcefiroด้ป่าว

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยคับ ผมขับ505 อยู่ทีม minori

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ......ของเซฟก้อแปลงได้คับแต่ผมแนะนำว่ายกแพหน้าของเซฟมาใส่เลยดีกว่า....เพราะว่าถ้าเอามาแต่แร็คพอยึดเข้าไปจะมีปัญหาเรื่องมุมล้อคับ....

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เรื่องแลคผมไม่มีความรู้เลยครับ...............เด๋วนี้มิโนริมี505มาอีกคันแล้วเหรอคับ............ผมเต้นะครับอยู่มิโนริขับ505ขาวล้อน้ามเงิน

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ช่างต้องมีฝีมือและเข้าใจ ในเรื่องนี้ด้วยน่ะครับ
    ไม่งั้นอาจจะเป็นเหมือน ดัง รถคันเก่า ของ ผม
    เวลาวิ่งผ่านเนิน หรือว่า คอสะพาน ตอนที่หน้ารถมันลอย ล้อหน้าก็จะ หุบเข้าหากัน ต้อง คอยจับพวงมาลัย ให้ แน่นนๆ อยู่ตลอดเวลาเลย
    อันตรายมาก ไม่งั่น รถ อาจ แถ ไป ทิศทางใดทิศทางหนึ่ง หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้