เกมส์แข่งรถที่เกมเมอร์ชอบกันที่สุดครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย zae, 22 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zae

zae New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับ ทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่ ของ RCweb ครับ:eek:
    อยากทราบว่าเหล่าเกมส์เมอร์ ชอบเกมส์แนวRacing เกมส์ไหนกันบ้างครับ จะได้หามาเล่นบ้าง
    เคยเล่นแต่ Ridge Racer4 เองครับ (แต่เล่นจบนะ):teeth:
    ขอคำแนะนำหน่อย ขอบคุณคร้าบบ

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ของผมขอให้เปงของค่าย genki อะครับ ทำเกมส์แนวนี้ได้เปรี๊ยบด๊วบมากมาก

3. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    ผมเเนะนำเป็นเกมของเพล2คับ GRAN TURISMO 4 เหมือนขับรถจริงภาพสวยเหมือนจริงเเถมรถเยอะ เซตช่วงล่างดีๆเอามา Drift ได้อีก :D

4. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    GT4 อีกเสียงคับ
    รถที่เราเจอกันในชิวิตประจำวัน ในเกมส์นี้มีเยอะดีคับ

5. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    GT4 แน่นอนครับ

ถ้าเอาขำๆก้ Need For Speed ครับจากค่าย EA

6. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0

ใช่เลยครับ ค่ายนี้มักทำเกมส์แนว Midnight Racing มันส์ๆๆ ชอบ แต่งรถได้เยอะดีด้วย

7. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    ค่าย genki ด้วย คับ กับ gt4 สุดๆ แต่ตอนนี้ play2 พัง เศร้า

8. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    1. GT
    2. Genki

9. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    Gran Turismo4 อ่ะ...แน่นอน

ผมว่าGT4เนี้ยเนียนสุดแระครับ

ภาพเหมือน การขับเหมือน ฟีลลิ่งได้ สนามจริง

ปรับได้หมด ล้อแบะมากแบะน้อย หน้าทิ่มตูดโด่งก็ทำได้

จะเล่นดริฟต์ก็โอเค ยังมีอีกเยอะครับ ขนาดเล่นตั้งนานยัง

มีไรที่ไม่รู้อีกเยอะเลยสรุป แจ่มครับ
    :D

10. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  11. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    GT
    GENKI
    ประมาณนี้อะคับ
    DRIFT บนเขาต้องนี่เลยคับ KEIDO BATTLE มันส์มั้กๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้