ซื้อเกมส์นี้ได้ที่ไหน

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Mr.DK, 21 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.DK

Mr.DK Guest

0
    0
    0
    ช่วยบอกผมด้วยเถอะว่าจะหาซื้อเกมส์ Kaido Battle:Touge no Densetsu ได้ที่ไหนบ้างครับ
    คือแบบว่าอยากเล่นแต่หาซื้อไม่ได้อ่ะ ใครมีจะขายต่อก็ได้นะ

2. Mr.DK

Mr.DK Guest

0
    0
    0
    ขอถามอะไรหน่อยครับ
    ใครเคยเล่น Tokyu Xtreme Racer Drift ,มั่งครับ
    คือซื้อแผ่นมาแล้วเปิดไม่ติดแล้วซื้ออีกก็ไม่ติดอีกพอไปถามที่ร้านเขาบอกว่า
    เกมส์นี้แผ่นมันไม่ค่อยจะดี (แผ่นก๊อปนะ) ใครเคยเจอบ้าง
    แล้วแผ่นดีๆซื้อได้ที่ใหน

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    มันคือ Kaido Battle ภาคแรกคับ เกมเก่าแล้ว

4. jomkuneo

jomkuneo New Member Member

27
    0
    0
    ใช่คับ

5. kritorm

kritorm New Member Member

54
    0
    0
    ถ้าเป็นผม ซื้อแผ่นมาแล้วเปิดไม่ติด ผมจะเอามาทำเป็น image ไว้ในคอม (ถ้าคอมอ่านได้) แล้วไรท์ออกมา รับรองเปิดง่ายเลยครับ

6. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    เกมเก่าแล้วอ่ะครับลองไปหาดูแถวคลองถมอาจจะมีเหลือแต่คงยากเพราะหลายปีแล้วครับ

แต่สนุกมากเลย

7. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    จะเอาเกมส์ไหน บอกชื่อ มาเลย จัดให้ครับ มีครบๆ ของ GENKI มีหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้