ช่วยแนะนำเกมส์รถแข่งให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Mr.DK, 21 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.DK

Mr.DK Guest

0
    0
    0
    ช่วยแนะนำเกมส์รถแข่งของPS2ให้หน่อยขอเป็นแนวแบบ Racing Lagoon อะครับ
    แบบที่มีเนื้อเรื่องและแข่งตามถนนในเมืองอะครับ
    ขอหลายๆเกมส์นะครับ มีรูปปกด้วยก็ดีนะแล้วก็ซื้อที่ไหนด้วยขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. jomkuneo

jomkuneo New Member Member

27
    0
    0
    อะไรก็ได้ที่เป็น EA Game คับ ค่ายนี้ไม่มีผิดหวัง

3. rapee001

rapee001 New Member Member

18
    0
    0
    เน้นเนื้อเรื่องต้อง need for speed ภาค underground ขึ้นไปครับ(เนื้อเรื่องแน่นปึก)
    wangan midnight(คงจะหาไม่ได้แล้วมั้ง) และ initial d speacial stage (หายากเช่นกัน)
    ถ้าต้องการสนามกับรถเยอะๆ ต้อง gran tourishmo 4 (มีรถ 700 กว่าคันและสนามอีก 30 กว่าสนาม
    อันนี้เป็นแนวสมจริงสุดๆ) midnight club (รถกับสนามเยอะ(ซิ่งในเมือง)เหมาะกับพวกซิ่งโดยไม่คิดไรมาก )

ความจริงยังมีอีกเยอะครับ โดยที่บอกนั้นเป็นอันที่สนุกจริงๆ(สำหรับผมนะ)

4. Mr.DK

Mr.DK Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่แนะนำครับแล้วจะไปหามาเล่น

5. NicKen

NicKen Member Member

37
    0
    6
    gt4 ก็หนุกนะ

6. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    TOCA 3 ครับ
    ตอนแรกเราก็เปงพวกนักแข่งมือใหม่ แล้วก็ขับพวกรถเบาๆไปก่อน แล้วก็จะมีคนมาแนะนำเราเปงช่วงๆ แล้วก็ค่อยๆขึ้นเปงเปงพวก Touring Car , DTM , WRC Rally , Dagga Rally , INDY Car Series , F1 , 4X4 Bigfoot ก็มี แล้วพวกรถเก่าๆก็มีให้แข่งกันด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้