ช่วยทีครับ น้ำท่วมB11 ครับ และ ชุดโอนกะทะเบียนหายครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Eversyncro, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eversyncro

Eversyncro New Member Member

3
    0
    0
    ทำใงดีครับ ยางขอบกระจกเปลี่ยนทั้งคันนี่ที่ไหนดีครับ
    ผมขับรุ่น 2ประตูครับ อยากทราบว่า ขอบคิ้วประตูรอบคันเป็นมีเนียมหรือพลาสติกครับ

แล้วเรื่องทะเบียน ถ้าหา เล่มกะชุดโอนมาสวม จะโอนเป็นเชื่อผมใด้ไหมครับถ้าเป็นรุ่นเดียวกันน่ะครับ

รบกวนพวกพี่ๆนิดนะครับ

เกือบลืมอีกนิดครับ พี่ๆท่านใดมียาง% ขอบ 13 ขายถูกๆสัก 2 หรือ 4เส้นจะขอบคุณมากครับฝนตกแล้วยางรถผมหมดอายุขนแข็งแล้วครับ

ยังใงขอความรู้เรื่องทะเบียนด้วยครับ ตอนนี้เซ็งมากครับ

2. mafialady

mafialady New Member Member

235
    22
    0
    ถ้ารถเป็นชื่อคนอื่นก้อต้องติดต่อเจ้าของรถครับ
    ให้เขาทำชุดโอนให้ใหม่ เพราะชุดโอนยังไงก้อต้องใช้
    เนาบัตรประชาชนและสำเนาทะเบียนบ้านของเจ้าของรถ

3. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ยางขอบกระจกมีร้านเพื่อนผม:D:D:D

อยู่ตรงข้ามทางเข้าฐานทัพอากาศดอนเมืองอ่ะคร๊าฟ

เส้นวิภาอ่ะนะ

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    โทรมาคับ มีทุกคำตอบ เพราะตอบในนีมันจะยาว...เดี้ยว งง

ทบ ถ้าสน มีนะคับ พร้อม ชุดโอน ครบๆ

089-897-1267 Ninja คับ
    :D:D:D

5. Eversyncro

Eversyncro New Member Member

3
    0
    0
    ขอเบอร์ร้านหน่อย ครับ

ชื่อร้านก็ใด้ครับจะไปอย่างด่วน

6. ก้างปลา

ก้างปลา New Member Member

46
    5
    0
    ถามเรื่องจานจ่ายหน่อยดิท่านรถผมจอดนิ่งแล้วครับตอนนี้ START ไม่ติดครับ

7. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

อาการเปงไงอะ ไม่มีเสียงเลย รึไฟไม่มา รึ ยีงไง...:D:D:D

8. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D 2 ประตูซะล๊วย

9. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    ของผมก็มีน้ำฝนเข้าแต่ยังม่ายรู้เลยว่ามันเขามาทางไหน
    พยายามหาอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้