ใครรู้จักหนังญี่ปุ่นเรื่องนี้บ้างครับ--------------> DRIFT <---------------

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Dr.SATANON, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr.SATANON

Dr.SATANON Member Member

141
    8
    18
    DRIFT

อยากทราบว่าใครดูแล้วบ้างครับ
    (หาโหลด/หาซื้อ ได้จากไหน?)
    ดูตัวอย่างแล้วน่าดูมากๆ...ว่าไม๊ :)

คลิ๊ปตัวอย่างหนัง----> http://www.youtube.com/watch?v=5nZV5df8QDo

เวปหนัง-----> http://www.tornadofilm.jp/movies/drift-movie/

ใครมีแบ่งกันม่างเน้อ อิอิ

2. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    มีครับ
    ไม่มีซับไตเติ้ลอย่างที่พี่ด้านล่างบอกได้บอกไว้นะครับ ญี่ปุ่นล้วนๆ

ใครน้อเคยเอามาให้โหลดในอีกบอร์ด(ขอบคุณมากๆเลยครับ)

แต่ตอนนี้ไม่มีละเหมือนจะหมดอายุหรืออะไรสักอย่าง

บ่ายๆเดี๋ยวจะหาเวบฝากไฟล์ให้ละกันนะครับ รอหน่อยๆ

แก้ไขล่าสุด: 23 มกราคม 2008
  3. c v e gic

c v e gic Member Member

46
    1
    8
    ว้าว รอชมครับ

4. send2bear

send2bear New Member Member

60
    0
    0
    เหมือนเคยโหลด แต่มีเสียงยี่ปุ่นอย่างเดียวอ่ะ ไม่มีซับหรืออะไรเลย

5. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
  6. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    อยากดูจังเลย รอชมครับ

7. Irwin

412
    12
    18
    ใครมีเวบฝากไฟล์ที่ฝากได้ครั้งละมากๆบ้างครับ ได้700mbจะดีมาก

เดี๋ยวจะไปแปะไว้ห้องMultimediaให้

8. Dr.SATANON

Dr.SATANON Member Member

141
    8
    18

ขอบคุณมากครับ....

เอ่อไม่ทราบว่ามีเป็นภาคไหน พอดีอ่านCommentเค๊าบอกว่า
    ภาค 2 ทำออกมามันส์+เนียนกว่าภาคแรกมากๆๆๆ(รุ่นพัฒนาแล้ว) :)

แต่ภาคไหนผมก็ขอดูครับ...ดูตัวอย่างแล้วท่ามันส์ส์ส์ส์ส์ :D

ตั้งหน้าตั้งตารอโหลดอยู่นะครับ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    รอด้วยคนครับ:D

10. Irwin

412
    12
    18
    ผมมีภาคแรกครับ เวบฝากไฟล์ยังไม่มีเลยอะครับ เต็มที่ได้500mb

แปลงไฟล์แล้วเหลือ100mbภาพมันเละครับเลยไม่อยากเอาลง

เย็นนี้จะไปธุระด้วย อาจจะได้พรุ่งนี้นะครับ

(ภาวนาให้ทันวันพรุ่งนี้ เพราะวันพรุ่งนี้เย็นๆผมจะไปต่างจังหวัดอีก)

ใครมีเวบฝากไฟล์เจ๋งๆ ลงไว้ให้ด้วยนะครับ

ปล.นางเอกน่ารัก

แก้ไขล่าสุด: 23 มกราคม 2008
  11. เเหล่ม

12. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    ผมพอมีที่ให้เก็บให้ได้น่ะครับ แต่ว่าจะเอาไฟล์หนังได้จากไหนหว่า บอกทีครับ

13. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    รอครับ อยากชมแล้ว

14. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    น่าสนครับ

15. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    จำได้ว่าไม่ค่อยหนุกเท่าไหร่นะ โหลดจากที่เนี่ยแหละ แต่ดูเอามันได้ครับ ผมว่า Tokyo Drift หนุกกว่านะ

16. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
  17. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  18. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    สนุกดีเรื่องนี้

แต่มันเก่าไปหน่อยอิอิ

แต่นางเอกดีอย่างว่าจริงๆ แหะๆ

เมื่อก่อนเคยทำขายเป็น DVD ใครอยู่ แถวๆ ฝั่งธน ว่างๆก็มาเอาไปชมสิครับ

19. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    อิอิ...s13 สวยมากครับ แล้วก็ ญ ที่แข่งกะพระเอก 2เจ ในรถไรไม่รู้ น่ารักดี แต่ งง ใส่ส้นสูงขับด้วยมั๊ง เก่งเกิ๊นนนนนนน

20. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    น่าดูมากๆอะ ใครมีรบกวนด้วยคร้าบ

21. athlon1400

athlon1400 New Member Member

429
    8
    0
    เคยดูภาคแรก โหลดจากนี่แหละ ไม่หนุกเลยครับ ประมาณว่าเอาตัวนั่งในรถ กล้องไว้ข้างหน้า แล้วขย่มๆรถ เป็นแบบนี้เยอะมากในฉากแข่ง

22. z e s t

248
    21
    0
    ผมได้ภาคสองมาแล้วอ่ะครับ สดๆ ร้อนๆ (แต่ยังไม่มีภาคแรก) ตอนนี้กำลังโหลดเข้า server ผมอยู่น่ะครับ (siamdrifter) เสร็จแล้วก็จะเปิดให้โหลดได้ครับ

23. Irwin

412
    12
    18
    แป่ว ภาคแรกไม่ทันละครับ กำลังจะไปต่างจังหวัด3วัน ใครมีแล้วสามาารถอัพได้ ไปอัพโหลดด้วยนะครับ แบ่งๆกันไป

24. z e s t

248
    21
    0
    อัพภาคที่สองให้แล้วนะครับ -> Click

ถ้าคลิกเข้าไปแล้วไม่เจอ คงอาจจะต้อง login เข้าก่อนนะครับ เพราะว่าต้องการ protect ลิงค์นิดนึงครับ ไม่อยากให้เข้าไปโหลดได้โดยง่ายเกินไปครับ

25. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    กะลัง โหลด อยู่ คับ อิอิ

ขอบคุณ คร้าบ

26. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    เยี่ยมไปเลยคับ......น่าดูดีคับ.....ขอบคุนนะคับ

27. z e s t

248
    21
    0
    speed ในการ download เป็นยังไงบ้างอ่ะครับ เร็วไหมครับ

ที่จริงแล้วไม่ได้มีแค่หนังเรื่องนี้นะครับ ยังมีอื่นๆ อีกมายมายให้โหลดเพียบ ลองๆ หาดูครับ :cool:

28. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    น่าดูมากๆเลยคร้าบบบบบบ

ขอบคุณ...ทุกๆท่านด้วยนะคร้าบบบบบบบบบ

29. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    น่าดูจังเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

30. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    Ayaka Komatsu

ถ้าชอบมากๆไปหาดูได้ใน Sailor Moon live Action ครับ

ใส่กระโปรงตีลังกาโชว์กันทุกตอน 555 :p

แสดงหนังหลายเรื่องอยู่ครับคนนี้ :)

ปล : หนังดูได้นะ แต่ผมว่าไม่ต่างจากภาคแรกเท่าไหร่
    ส่วนตัวผมว่า shuto kousoku สนุกกว่าเหมือนกัน :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้