จะไปติดแก๊สพรุ่งนี้แล้วครับขอถามอีกหน่อยนึงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย akikkik, 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akikkik

akikkik New Member Member

23
    2
    0
    โทรไปถามอู่ Army มาเค้าแนะนำให้ติดหัวฉีด AC อะครับ

ไม่ทราบว่า AC กับ AG ต่างกันยังไครับ

2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

ต่างกันที่ ความนิยมที่มีคนใช้ เอจีมากกว่าครับ และมีเวปที่
    สมบรูณ์ แบบที่สุด ในบรรดา หัวฉีดแก๊สทุกยี่ห้อ ถ้าคุณเคยเข้าไป
    อ่าน เวปนี้ ที่ผมเคยบอกไว้ก็น่าจะได้คำตอบแล้วนะว่ายี่ห้อไหนดีกว่า
    มีทั้ง ถาม ตอบปัญหาให้คุณเวลามีปัญหา เวลาร้านแก๊สไม่จุนตีนปลาย
    ให้คุณ หรือ ไม่จูนเรียลทามให้คุณ หรือ สารพัดทุกสิ่งที่คุณอยากรู้
    แต่ร้านแก๊ส ไม่ตอบ หรือ ตอบได้ ครึ่ง ๆ กลาง แต่ที่เวป เอจี มีคำตอบ
    ให้คุณครับ พร้อมเพื่อนฝุงมากมาย หลายอาชีพ มีน้ำใจ แบ่งปัน เพื่อ
    เพื่อนสมาชิก อย่างจริงใจ ไม่มีผลประโยชน์ แอบแฝงใดใดผมยังไม่
    เคยเห็น หัวฉีดยี่ห้อไหน ที่มีเหล่าอาสา มากขนาดนี้ที่จะให้คำปรึกษา
    หรือ จูนให้คุณแบบเรียลทามได้เท่านี้เลยครับ

คิดให้รอบคอบก่อนติดตั้งนะครับ วิ่งเครื่องใหม่ ด้วยน้ำมัน
    ให้ปกติ ไม่มีปัญหาก่อนไป ติดแก๊สนะครับ เด้วจะสับสน ถ้าเครื่องพัง
    หรือ รวนขึ้นมา จะโทษ แก๊สทำผิดเอาซะงั้น

3. abbtom

abbtom New Member Member

22
    1
    0
    อย่าติดเลยครับ น้ำมันดีที่สุด เชื่อเถอะ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าจะติดผมแนะนำหัวฉีดอย่างเดียวครับ

5. akikkik

akikkik New Member Member

23
    2
    0
    ติด AG มาแล้วขอบคุณสำหรับคำแนะนำของเพื่อนๆครับ

6. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

ยินดีต้อนรับครับ เข้าไปพูดคุยในเวปwww.thaiagclub.com
    กันเอง ตามสบาย แบบพี่ ๆ น้อง กันนะครับ อยากแรง ก็ไปหา น้อง น๊อต
    หรือ พี่บอย007 และอีกหลายท่าน จูนให้ฟรีครับ เรียลทาม:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้