เอารูปซากรถ ke20 มาแบ่งกันชมครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย poomy, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    รถเพื่อนครับ ทำสีเสดนานละ ยังไม่ได้ประกอบ (นาาาานนนน)

ยังไม่รู้ว่าจะทำไงดี จะประกอบ หรือจะขาย เลยเอามาแบ่ง ๆกันดู 5555

2. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    เพิ่มเตอม

3. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    20 เสียหายนะเนีย เอาไงครับ ทำไม่ทำบอกเลย เดี่ยวประกอบให้ อิอิ...

4. mpscac

mpscac New Member Member

74
    3
    0
    หมดกัน สวรรค์ ล่ม บ้านค่อยเอ้น ฮังหนู (แปล คอนโดมิเนี่ยม หนู) 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้