รบกวนอีกทีครับเรื่องพวงมาลัยpower

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย mri2kyu, 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mri2kyu

mri2kyu New Member Member

9
    0
    0
    แนะนำอู่ไหนดีครับ
    เห็นพี่ๆบอก มีอู่พี่รุ่ง ทำประมาน 1เดือน
    และอู่พี่หนุม ทำ1อาทิตย์
    ราคาพอๆกัน
    แนะนำที่ไหนดีครับ

หรือว่าไม่ใช้powerไหวมั๊ยครับในคลับมี คนไม่ใช้หรือปล่าว ผมใช้ในชีวิตประจำวันด้วยครับ

กะว่าจะใส่ล้อขอบ19 ออฟลึก จะมีปัญหาในการขับมั๊ยครับ รบกวนแนะนำทีครับ

2. ถ้าราคาพอกัน ผมเชียร์พี่หนุ่มมากกว่าครับ ชอบพี่พร ที่เป็นช่างของแกเป็นส่วนตัวครับ เก่ง นิ่ง ใจเย็น ถนอมรถครับ กลับมารถไม่เน่า

แต่แปลกว่าราคาเท่ากันได้ไง....พี่รุ่งน่าจะถูกกว่านะ

ส่วนล้อ 19 รถอะไรใส่ก็มีปัญหาทั้งนั้นแหละครับ ใช้งานในชีวิตประจำวันจะลำบากนะครับ และที่สำคัญ ถ้ายังเป็นโช้คเดิม หรือ โช้คซิ่งที่ไม่ใช่สตรัท ล้อ 19 ติดเบ้าโช้คแน่ๆ ครับ ใส่ไม่ได้แน่นอน..........

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    จาาา ใส่ ใหญ่ ปายย หยายย กานนน นากกก หนาาาา คราบบบบ

จะขับลำบากนะใส่ 19 เนี้ย

บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
  4. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ใส่ 19 ขับไม่ดีแน่นอนคับ

ผมใส่ 18 การขับขี่ยังไม่ดีเลยคับ รถหน้าไว ไม่นิ่ง คุมยากคับ เด้งสุดๆคับ

อีกอย่าง รถคงจะลอยมาก ไม่สวยแน่ๆ เพระโหลดไม่ลง

ส่วนอู่ โทรมาปรึกษาได้คับ 086-9977654 จิมคับ ยินดีให้คำปรึกษา ตอบในนี้คงไม่เหมะสมคับ

เพราะทั้ง 2 อู่ก็สนิทและเล่น mr2 บอร์ดเหมือนกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้