ฝากถึงคุณกอล์ฟ...เรื่องคอนโซลคับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย สามสิบยังแจ๋ว, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ่ายมาให้แล้วนะคับลองดูแล้วกันว่าพอใช้ได้ไหม...:confused:
    ที่เลอะๆนั่นฝุ่นทั้งนั้นคับถ้าเช็ดออกก้อใหม่เหมือนกัน...:eek:
    ไมล์ครบ+กรอบแอร์ครบ+เก๊ะครบ...:cool:
    สวิทซ์แอร์แปลงมานิดหน่อย...ลองดูรูปเอานะคับ:D

1. ต่อๆ...อีกนิด...

2. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  3. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    สุดยอดจริงๆครับ

4. golf b11

211
    4
    18
    ยังขาดอีกหลายชิ้นเลยครับใครพอมีชิ้นไหนรบกวนแจ้งหน่อยครับ ขอบคุณครับ

5. ^JaTuWiT^

^JaTuWiT^ New Member Member

25
    0
    0
    จ้อง...จ้อง...ไม่เอาผมเอานะคร้าบบบ...:D:D

6. golf b11

211
    4
    18
    พี่ปองครับตกลงวันเสาร์ที่จะถึงผมจะเข้าไปเอานะครับ ขอบคุณครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้