โช๊ค E'Spec ซ่อมที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Drink, 16 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    โช๊ค E'Spec Legend ตรงที่ปรับ มันมีอะไรซึมๆออกมา

ซ่อมได้ที่ไหนครับ ซ่อมยังไง ต้องเปลี่ยนทั้งแกนเลยรึป่าว

ราคาเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

มันซึมมาตรงที่ปรับโช๊คหน้าซ้าย (หมดประกันแล้วด้วย T T)

2. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ช่างต้อง รามอินทรา 27 บอกว่าซ่อมได้ครับ
    รองหาเบอร์ดูครับ

3. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    E spec ผมเสียที่หลังขวา หาที่ซ่อมเหมือนกันครับ

4. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    frist โชคชัยสี่ครับ ต้นละหนึ่งพัน

cm motorsport ไม่เเน่ใจว่ารับซ่อมอยู่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้