หาร้านทำรถดีๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pk1, 30 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    :sad:พอดีตัดสินใจจะซื้อหลายครั้งแล้ว เสาฮาร์ฟ ไฟหรี่หลัง กรอบแอร์3ปุ่มไม่auto แต่กลัวไม่มีร้านรับใส่
    จะไปร้านทั่วไปก็กลัวจะติดไม่ถูกตำแหน่งอีก อยากได้ร้านที่รับใส่ของพวกนี้ จะได้มีใส่กับเค้าสวยๆบ้าง

2. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ไปหาพี่หมีเลยครับ...
    งานเค้าดีจริงๆ...

อ่อ...เค้าย้ายที่ใหม่แล้วนะ แผนที่อยู่กระทู้ล่างๆ

http://www.hondaloverclub.com/forums/showthread.php?t=175

3. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ไม่ทราบว่าร้านพี่หมีนี่เค้ามี กรอบแอร์ 3 ปุ่มขายเลยหรือเปล่าครับ?

แบบว่าอยากจะขับไป แล้วเสร็จทีเดียวเลยครับ ^^'

4. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    ไม่มีครับต้องหาไปเอง ลองหาดูในกระทู้ซื้อขาย ดูครับเห็นมีอยู่ครับทั้งปุ่มเดียวและ 3 ปุ่ม:D:D:D:D:D

5. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ตามนั้น...หาไปก่อนครับ
    แล้วให้พี่เค้าติดให้...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้