คลับของศิษย์เก่าสวนกุหลาบทุกสวนลิ้งในกระทู้ครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย SKCC126, 16 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SKCC126

SKCC126 New Member Member

4
    0
    0
    ศิษย์เก่าสวนกุหลาบได้จัดทำเว็บบอร์ดและคลับ
    ที่มีชื่อว่า Suankularb car community ขึ้นเพื่อให้ศิษย์เก่าที่ชื่นชอบรถมา
    รวมตัวกัน

ลิ้งบอร์ดทางนี้ครับ

http://www.racingsociety.net/SKCC

ขอเชิญพี่ๆทุกท่านมาเป็นสมาชิกคลับกัน

2. SKCC126

4
    0
    0
    เชิญนะครับ บอร์ดจะได้คึกๆคักๆแล้วจะร่วมสร้างบอร์ดรถของคนสวนด้วยกันนะครับ

3. SKCC126

4
    0
    0
    ปัดฝุ่นกระทู้ค๊าฟฟ

4. Scorpion

Scorpion New Member Member

4
    0
    0
    น้องครับ ทำไมพี่สมัครสมาชิกไม่ได้หละครับ ... เหอๆ

5. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
  6. ninja-bo

ninja-bo New Member Member

1
    0
    0
    เย้ยๆ มาด้วยคน OSKRอะจ้า สวัสดดีพี่น้องสวนกุหลาบทุกสวนค่ะ ^^

7. JZA8O-CLuB

JZA8O-CLuB New Member Member

47
    0
    0
    เย็นนี้มีมีตติ้ง เชิญทุกท่านนะคับ รายละเอียดในเวปเลยค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้