ใช้505เครื่อง1จี ช่วงล่างพัง เฟื่องท้ายพัง ควรเปลี่ยนเป็นของไรดีคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย akarapot, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akarapot

akarapot New Member Member

12
    1
    0
    ตอนนี้505ผมช่วงล่างแย่มากๆ แถมเฟืองท้ายพังอีก ควรใช้เฟื่องท้ายอะไรดีคับเพราะผมใช้ของเดิมมาแล้วเปลี่ยนมา 2 ครั้งแล้วมันยังพังอีก อีกข้อคับ ถ้าลากไปทำควรลากไปอยากไรดีคับ เครื่องเป็นออโต้ง่ะคับ แต่เครื่องติดได้นะคับ กลัวลากผิดวิฑีแล้วเกียร์จะพังง่ะคับ แล้วต้องเตรียมงบเยอะไหมคับ ปล.ใครมีอู่เจ๋งๆบ้างช่วยแนะนำผมหน่อยคับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โทรมาคุยกันก้อได้คับ.....ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดคับ

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่ โบว์ จัด ให้ น่ะค๊าบบ งานนี้ เหอๆๆๆ

4. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    จัดให้เพื่อนๆเลยคุณโบว์ เอาแจ่มๆนะคร๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้