EVO VII บ้านๆ

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย jimmy_mo, 24 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jimmy_mo

jimmy_mo New Member Member

30
    0
    0
    ติชมได้นะครับ ขำๆ....

โมเดล - Tamiya
    ไฟหน้ารถ - ก๊อปมาจากฟูจิมิ
    เพิ่มชายข้างรถ + อุดรูที่ไม่จำเป็นต่างๆ

2. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    วันหลังจะเอาโมเดลไปถ่ายด้วยนะพี่วุฒิ มุมมันสวยเกิ๊น

3. jimmy_mo

30
    0
    0
    ได้เลยครับ ระดับฝีมืออย่างท๊อป....โมต้องงามสุดๆ แน่ๆ

4. a__neo

a__neo New Member Member

28
    0
    0
    เอครับ

สวยดีครับ.......มีอีโว8.....กับอีโว9....ไหมครับอยากดู..........ขอบคุณครับ

5. AodIndeed

AodIndeed New Member Member

74
    0
    0
  6. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    งามดีแท้

7. jimmy_mo

30
    0
    0
    ไม่ได้ตอบนานเลย ขอบคุณทุกคำชมด้วยครับ

อีโว 8 ตอนนี้กำลังทำอยู่ครับ คงอีกไม่นานจะได้เผยโฉมให้เห็นกันครับ ส่วนอีโว 9 คิดจะซื้ออยู่เหมือนกัน แต่คงไม่ใช่ช่วงนี้ครับ (ซ่อมรถจริงไปหลายตัง) :D

8. Ninew _RCDC

Ninew _RCDC New Member Member

8
    0
    0
    สวยเนียนจิงคราบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้