จานเบรค H22 ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย March .._.., 3 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    รถผมแปลงเอาเบรค H22 (จาน 282) มาใส่

แต่ตอนนี้จานมันเริ่มบางแล้วครับ กำลังจะหาจานเปลี่ยน เลยอยากรู้ว่าเบรค H22 สามารถเอาจานของอะไรมาใส่ได้บ้างครับ แล้วประมาณกี่บาท หรือใครมีเฉพาะจาน H22 หนาๆ อยากขายก็ PM. มานะครับ

ขอบคุณครับ...
    :D

2. เท่ากับพีรูดกะแอคคอร์ทตัวเครื่องh22 ไม่ก็ออดิสซี่ตัวเก่า ประมาณนั้นอ่ะคับ

3. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    p.m. จานเบรคไปแล้วน่ะคับ

4. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    มียี่ห้ออื่นอีกไหมครับ
    ที่สะเป็กเท่านี้แต่ไม่ใช่ RunStop
    282 สี่รูร้อย ใส่กับคาลิปเปอร์ h22

ตอนนี้กำลังหาจานใหม่อยู่ แต่หาไม่ได้เลย
    ขอบคุณมากครับ

5. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    แล้วตกลงเปลี่ยนหรือยังครับ:D:D

6. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    เปลี่ยนเบรกเลยดีกว่าครับ

7. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ยี่ห้ออื่นๆ จานใหม่ ที่ไม่ใช่ run stop มี ครับ แต่แค่ มันไม่ได้ เจาะรู 100

มา แบบ run stop ความหนา จานของใหม่ 24 mm ของมือ 2

ส่วนมาก 23-22.5 mm

8. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    กำลัง รอเปลี่ยนอยุ่เหมือนกัน จะหาจานที่ราคาไม่แพง
    หน้า หลัง แบบไหนดีเอ๋ยครับ ขนาดเดิมก็พอแล้ว ของรัน สต๊อป
    แบบ เซาะร่อง เจารุมีไหมเอ๋ย หนอ...........ขนาดเท่าเดิมนะครับ
    ราคาเป็นอย่างไรกันบ้าง .............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้