มีทติ้งแบบจิงจังซักครั้งเป็นไงคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย bigbom69, 16 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    ผมว่า มีทติ้งแบบจิงจังซักครั้งเป็นไงคับ

2. Schelnow

Schelnow New Member Member

182
    2
    0
    เห็นด้วยครับผม น้าบอม

3. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    เอาฮ่ะๆๆๆ หวังว่าเราจะว่างซักที อิอิ

ที่สะพาน ผ่านฟ้า ใส่เสื้อเหลือง ถือป้ายพี่แม้วกัน เอิ้กๆๆๆๆ

4. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    เห็นด้วยครับ.........ที่ไหนว่ามา

5. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    อันนี้ก็ไม่รู้จิง ๆ ครับ ว่าเป็นไง.....................

6. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ตอนแรกๆ ก้อเหนจิงจังในกานนัดกานดีอยู่หรอก แต่สุดท้ายพอเอาเข้าจิงกลับ "ล่ม" ซะทู๊กทีไป ล่าสุดก้อนัดที่จาไปอุดหนุนร้านป๋าเทพ (13 ก.พ.) ที่ผ่านมา นั่นน่ะนัดกานเกือบๆยี่สิบคนด้ายมั้งตาเกณฑ์ก้อกูลีกูจอโทร.จองที่ให้ และโทร.ตามอีกครั้งตอนเย็นๆแต่ บางคนม่ายด้ายลงจองที่ไว้ในนี้ก้อยังโทร.ตามไปจิก สุดท้ายกลับมีแค่ 3 คน (น่าเส้า) รวมป๋าเทพ ที่ต้องมานั่งเปน"หนังหน้าไฟ" ในการไปอุดหนุนเหล้า 1 กลมกะกับแกล้มอีก 2-3 อย่างแทน เพื่อนๆสมาชิกในกลุ่มในคืนนั้น ม่ายเหนมีคัยพูดถึงเรยซักกะติ๊ด ในทางกลับกานกลับไปนัดเจอกานที่บ้านตาบอมแทน เฮ้อ! มานก้อแปลกดีนะๆๆๆๆ ทั้งๆที่มานก้อจาเจอกานร้านป๋าเทพอยู่แร้ว ตกลงจุดยืนของพวกท่านๆทั้งหลายมานจายืนตรงจุดไหนกานแน่เนี่ย ป๋มอยากรู้ซะเจงๆเรยนะเนี่ย...

7. bigbom69

1,245
    6
    0
    วันนั้นที่นัดกันมามันเป็นแค่การบังเอิญที่โทรคุยกันแล้วเกิดอยากจะมาคับ ส่วนวันที่นัดที่ร้านผมไปไม่ได้จริงๆ ต้องขอโทษด้วย แต่คราวนี้ผมอยากจะถามก่อนว่าอยากนัดเจอแบบไหน ร้านเหล้า ร้านอาหารชิวๆ หรือ ปั๊มใหญ่ๆ ไม่ก้อบ่อตกปลาไปเลย ส่วนตัวขอเสนอร้านป๋าเทพ อีกครั้งครับ

8. cougar3626

521
    1
    0
    งั้นผมไปบ้านพี่ ล้างรถ ครึ่งราคา เอิ้กๆๆๆ

9. ยูซุบ

562
    4
    0
    ความเห็น..........ตามนี้..........ว่าไงว่าตามกันครับ

10. barague

0
    0
    0
    เอาล่ะก้อพอเข้าจัยล่ะนะ แระม่ายคิดจาโกรธหรือต่อว่าแต่อย่างใด แต่ออกจาน้อยจัยแระงอนนิดๆที่นัดซะมากมายในวันนั้น แต่ทำมัยถึงด้ายม่ายว่างกานหมดพร้อมๆกานเนี่ยแหละ ที่สงสัยอยู่ จัยจิงก้ออยากเจอหน้าใหม่ๆแระหน้าเดิมๆที่เจอกานอยู่แร้ว กานมากกว่านี้ เท่าที่ดูเหนมีแต่หน้าเดิมๆที่กินหมูกะทะที่อู่ BS นั่นแหละ จึงอยากจาเหนหน้าใหม่ๆ รวมถึงรถที่วางเครื่องแปลกๆบ้าง เช่น เครื่อง KUBOTA เป็นต้น ซึ่งจาทำให้สมาชิกนั้นแน่นแฟ้นมากขึ้นกว่าเดิม คงต้องดูกานต่อไปล่ะว่ามีตติ้งคราวนี้มานจาออกมาเปนไปด้ายมากน้อยแค่ไหน หรือว่าย่ำอยู่กับที่มีมาซ้ำๆม่ายกี่คนอยู่อย่างงี้ ส่วนสถานที่ก้อแร้วแต่เสียงส่วนใหญ่ก้อแร้วกาน...

11. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ที่ไหนว่ามาครับแต่ขออย่าให้เป็นวันทำงานและเข้างานกลางคืนละกันนะครับ

12. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ตัวลอยเลย...................หาจุดยืนไม่เจอ.....................

13. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    รอรถผมเสดก่อนด้ายมั้ยครับ ที่ไหนก็ไปครับ ขอให้เป็นเย็นวันเสาร์ละกัน

14. cougar3626

521
    1
    0
    ...... สำนึกครับ

15. ยูซุบ

562
    4
    0
    รู้สึกผิดจัง..........

16. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    อยากเจอตัวเป็นๆกันจัง พร้อมครับว่ามาสถานที่และเวลา

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:47:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:47:36 ----------

อยากเจอตัวเป็นๆกันจัง พร้อมครับว่ามาสถานที่และเวลา

17. bigbom69

1,245
    6
    0
    ขั้นแรก ลองดูความคิดเห็นคับ ว่าน่าจะเป็นศุกร์เย็น หรือเสาร์เย็นดีคับ ส่วนสถานที่จะเป็นที่ไหนค่อยตกลงกัน

18. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    เสาร์เย็นน่าจะดีครับ เพราะคิดว่าส่วนใหญ่น่าจะหยุดวันอาทิตย์กันคับ

19. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ถ้าไม่ติดงานไปแน่นอนครับ ที่ไหนก้อได้

20. barague

0
    0
    0
    ศุกร์มาว เสาร์นอน อาทิตย์ถอน จันทร์ลา

21. barague

0
    0
    0
    ต่อๆๆ อังคารไปหาเด็ก พุธเล่นบอล พฤหัสหมดตูด (เครียดๆๆๆๆ) ศุกร์มาว เสาร์นอน (ดูบอล) อาทิตย์ถอน (ทุนคืน) จันทร์ลา (ไปจ่ายหนี้)....

22. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    แล้วจะว่างมั้ยเนี่ย น้าป๋อง 555+++++++++++++++

23. cougar3626

521
    1
    0
    ไปหาเด็ก (แถวไหน ไปด้วย) พุธเล่นบอล (สงสัยยูฟ่าแชมเปี้ยน ลีก) พฤหัสหมดตูด(โดนอารายที่ตูดอ่ะ หมดเลย) เอิ้กๆๆๆๆๆ 555

*** ยังสำนึกครับ ผมติดปัญหาข้อนึงคือ วันเสาร์ - อาทิตย์ จะไม่ได้เล่นเนท เลยไม่รู้ข่าววันเสาร์ อาทิตย์ เพราะที่บ้านไม่มีเนทอ่ะครับ อยากให้สรุปได้ก่อนวันศุกร์จะดีมากเลยครับ

24. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ท่าทางจะยาก...............คนหนึ่งก็ทำงานกะดึก.......... คนหนึ่งก็ว่างเย็นวันเสาร์.............คนหนึ่งก็กินแต่ผลไม้ ........... คนหนึ่งก็ไม่ค่อยเข้ามา...........นี่เฉพาะหน้าเดิม ๆ นะเนี่ย...... ไม่พูดถึงหน้าใหม่ ๆ

25. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    งั้นก็วันอาทิตย์สิครับ หยุดพร้อมกันหมดจะได้ลงตัว

26. barague

0
    0
    0
    อาทิดม่ายว่าง เข้าวัดไปหาชี...

27. bigbom69

1,245
    6
    0
    ใครกินผลไม้อ่ะ เอางี้ดีกว่าท่านสมาชิกเก่าๆที่เคยไปมีทติ้งลองเสนอดีกว่าคับ ว่าที่เคยนัดแล้วสำเร็จน่ะจะต้องทำยังไง

28. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    ต้องทำยังไง? ตอบไม่ถูกจิงๆ

29. cougar3626

521
    1
    0
    เคยครั้งนึงกะพี่น้อง นัดเช้าเจอเย็นเลย จิงๆๆๆ

30. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ใจคอจะไม่ให้พักผ่อนอยู่บ้านกับครอบครัวบ้างเลย..............

ไปค้างกี่คืน....................

อ๋อ ต้องกลับสู่สภาพเดิม.... ต้องมีคนตกงาน

นึกหน้าแกไม่ออกแล้วนะเนี่ย................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้