มีใครไปงาน VTEC PARTY บ้างม่ะค่ะ ???

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 16 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ ??? :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อยากเอา 3D ไปแร๊ด จังแต่ไม่แรงพอ อิอิ

3. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อย่าไปกัวซิค่ะคุณน้อง ฮอลลลลลลลลลลลล ลี่ รถจะแรงอ่า อยู่ที่ใจ อิอิ ;)

4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ใช้เลยพี่แฟง
    ออกเทนเพิ่มรถก็แรงขึ้นแล้ว
    อิๆๆ

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ว่าแต่ใครไปมั่งเนี่ย ฮิฮิ
    ผมไม่ได้ไปอ่ะครับ ช่วงนี้ฝนตกเยอะมาก กลัวไปเก้ออ่า

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ฝนตกหนังไปไหนก็ระวังๆนะครับถนนลื่นครับ

7. ที่ไหน/เมื่อไหร่หรอครับ ไม่รู้เรื่องเลย

8. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เสาร์ที่ 23 นี้ที่คลอง 5 คับเพื่อน

แต่ถ้าไม่ได้ขับ วีเทคไป มันจะเท่เหรอเนี่ย

9. นั่นน่ะสิ่ ถ้าไม่มีtec แล้วมันจะเท่หรอ อีกอย่างงานกลางวันใช่ป่าวอ่ะ ผมคงไม่ได้ไป ใกล้สอบแล้ว โดดไม่ได้แล้ว อดตามเดิม แล้วพวกท่านไปกันรึป่าวอ่ะครับ?

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่ก้อคงไม่ได้ไปอ่าค่ะ ไม่สบายง่ะ แฮะๆๆๆๆ

11. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    EG พลาดงานนี้แน่นอน

y-y

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:23:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:23:34 ----------

EG พลาดงานนี้แน่นอน

y-y

12. สรุปคือไม่มีใครไป ......อิอิ

13. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ถ้ายังเล่นฮอนด้าอยู่ก็คงไปเหมือนกัน

14. อดีตคือ EG ปัจจุบันคือ นกสีฟ้า ใช่ป่ะประธาน......อิอิ

15. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ไปครับบบ

16. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มีใครไปบ้าง ไปกี่โมง ส่งข้อความมาบอกหน่อยจิ จะได้ขับตามๆไป อิอิ

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    มีเจตไปคนเดียวเองมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้