ทำไมในสนามนิยมใช้งานของ Toyo Tires กันหรอคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โตโยโย, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำไมในสนามนิยมใช้งานของ Toyo Tires กันหรอคับ
    ไม่ว่าจะเปนต่างประเทศก้อด้วย เปนเพราะอะไรเค้าถึงเลือกใช้ ??? ดีกว่ายี่ห้ออื่นยังไง

1. bomfeedback

bomfeedback New Member Member

56
    0
    0
    การตลาดดีมั้ง

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เป็นสปอนเซอร์การแข่งขัน

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมว่าส่วนใหญ่นักแข่งไม่ได้เลือกยางเองหรอกคับ มีสปอนเซอร์อารายจัดมาให้ เค้าก็ใช้คับ เพราะมันฟรีไม่เสียตังค์ เอาเงินไปทำรถทำเครื่องดีกว่า

ส่วนถ้าถามว่าดีมั้ย ผมก็ว่า Toyo ก็เป็นยางที่มีคุณภาพดียี่ห้อนึงคับ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมว่าส่วนใหญ่นักแข่งไม่ได้เลือกยางเองหรอกคับ มีสปอนเซอร์อารายจัดมาให้ เค้าก็ใช้คับ เพราะมันฟรีไม่เสียตังค์ เอาเงินไปทำรถทำเครื่องดีกว่า

ส่วนถ้าถามว่าดีมั้ย ผมก็ว่า Toyo ก็เป็นยางที่มีคุณภาพดียี่ห้อนึงคับ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    toyo ผมว่ามันก้ดีนะครับ ส่วนความเห็นก็เหมือนกับท่านบนพูดอ่าครับ

6. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ความเห็นส่วนบุคคลนะ

แรกๆที่มาทำตลาดผมก็เคยคิดนะว่ามันจะดีหรอ ตอนนั้นหาคนใช้ยางยี่ห้อนี้น้อยจิงๆ พอได้มาใช้จริงผมก็ติดใจอ่ะ toyoผมว่าใช้ได้เลยอ่ะ มีบ้างนิดหน่อยที่เทียบแล้วอาจจะด้อยกว่าคู่แข่งนิดๆ แต่ผมไม่ได้หวังว่ายางที่เอามาใส่รถผมต้องperfect เพราะรถเองมันจะตอบสนองดีไม่ดีก็ไม่ได้ขึ้นอยู่กับยางเพียงอย่างเดียว

ก็พอใจกับคุณภาพของยางในระดับนี้แล้ว ราคาไม่แพงเกินไปสำหรับผมด้วยครับ

7. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ติดใจ t1r ไป แวว

ตอนแรกไม่คิดจะซื้อ

พอดี ชอบ พี่ นนท์ ดิฟ เห็น ว่าใช่ toyo เลย ซื้อ 555+

โดน การตลาดเต็มๆ

8. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ทีเคนใช้ก็ โอเคนะ

9. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ใช้สนามนี้ เป็นถนนเยี่ยมมากเลย จิงๆ ผมเคยไปมาแล้ว ถูกใจที่ถนนทางหลวงของยุ่นเลย อยากได้ให้ไทยทำเลียนแบบถนนของยุ่นแบบนี้บ้างไหม เพราะถนนเรียบง่ายมากเลยเยี่ยมเลย

10. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    ของเค้าก็ดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้