ขอเสียงๆคนอยุ่ นนทบรีหน่อยเร็วๆๆ ^_^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bestza, 5 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ขอเสียงเดก นน หน่อยง๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มะมีวี่แววเร้ยๆๆๆๆๆ เบสผ่าน รัตนาธิเบศทุกวัน มะเคยเจอ คุเป้ ละแวกนี้เลยๆๆ

ถ้าเจอ ก็ทักทายกานได้นะง๊าบป๋มๆ

เหงาๆๆๆๆๆ หุหุหุ

2. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    อ้าวเร็วๆๆ ใครเด็กนน...ออกมาเผยตัวหน่อยคับ น้องเบส เหงา

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  4. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    เด็กปิ่นครับ:p ::D

5. bestza

2,475
    13
    0
    [/COLOR]
    ช่ายงับ ป๋มเหง๋าๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยมาเผยตัวหน่อย

ตอนนี้มีแต่เดกปากน้ำ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. bestza

2,475
    13
    0
    มา คิคิ

แหมๆๆๆๆๆ ได้ข่าวเดกปากน้ำเยอะนิ เชอะ ^_______________^

คุ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมเด็กนนท์ครับ อยู่แถวงามวงศ์วาน ตั้งแต่ยังไม่มีห้างเดอะมอลล์งามวงศ์วานเลย แต่ตอนนี้ไม่ได้อยู่ล่ะ:D:D

8. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เข้ามาดู....:D

9. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ขับผ่านแต่ช่วงท้ายถนนอะเบส เพราะวิ่งเส้นราชพฤกษ์ นานๆจะกลับบ้านทางนั้นที รถมานติดตรง แยกแคราย กลับสะพานพระราม4 ดีกว่าโล่งๆ

10. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    เคยไปบ้านเพื่อนง่ะ แถวๆบิ๊กบะหมี่มั้งถ้าจำไม่ผิด

11. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ไม่ใช่เด็กนนท์ แต่ไปแถวเมืองทองทุกอาทิตย์เลย ว่างๆ มาเจอกันได้น้อง

12. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    ไม่ใช่เหมือนกันแต่ไปเกือบทุกอาทิตย์ (อยู่รามอิทรา)

13. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อยู่นนท์แต่ไม่ใช่เด็กแล้วอ่า(เด็กนนท์) ได้ป่าวเบส อิอิ

Joice++Jum

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ร้านนี้อร่อยมากครับ คอนเฟริม ไปกินประจำเรยอ่า
    เกี๊ยวกุ้งลูกบะเร่อเฮ่อ
    หนมปังสังขยาหยาดเยิ้มสุดๆ
    ราคาก้อไม่แพงด้วย
    ปล.ได้ค่าโฆษณาเท่าไหร่ว่ะเนี่ย อิอิ

Joice++Jum

15. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ผมเด็กรามอินทรา แถว เลียบทางด่วน คร้าบบ อิ อิ อิ
    -
    ปล.แต่ทำงานอยู่ในเมืองทอง คร้าบบ ฮิ้ว ฮิ้ว

16. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ผมอยู่บางบัวทองคับ

เหงาเหมือนกันคับ ^^

17. Win...

794
    10
    0
    คุณเบสคับ บ้านอยู่ใกล้กันขับรถไปมิตติ้งพร้อมกันไหมคับ วันที่23

ขับไปคันเดียวมันเขิน ^^

18. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    บางบอน สิ เวลา ไปไหน ไกล สุดๆ อิคุ อิคุ

19. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอ้า เดี๋ยวไปมีทติ้งแถวบางบอนบ้าง
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ไปบ้านเจ้าเบสเลย :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2009
  20. ooTToo

ooTToo New Member Member

73
    1
    0
    มาแล้วคับ ซอยวัดบัวขวัญ

21. bestza

2,475
    13
    0

55555555

เดกเมื่อกี่ปีมาแย้วเพ่ชาย อะล้อเล่ง อิอิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:40:03 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:39:18 ----------

เชอะ เซงๆๆ พี่ชายเรามะเคยจาคิดถึงน้องนุ่ง มาหากานบ้างๆๆ ไอพอเราไปเมืองทองก้มะเจอ เชอะๆๆๆๆๆๆๆ

แคลาย ติดโคตรๆอะพี่บาส ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. bestza

2,475
    13
    0

บ้านเบสซอยตรงข้าม บิ๊กบะหมี่เร้ยพี่ อิอิอิอิอิ

23. bestza

2,475
    13
    0
    ได้เลยงับพี่ เอก อิอิอิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:44:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:44:05 ----------

5555+

แหม มะนนเลยเนอะพี่จ๊อย อิอิอิ ^_______________^

ทำยังกะอยุ่ไกลงั้นอะ ฮ่าๆๆๆ

24. bestza

2,475
    13
    0

ได้งับป๋มๆ เบสได้เสมอ บ้านเบสอยุ่ตรงข้ามๆ บิ๊กบะหมี่ บ้านพี่อยุ่ตรงไหนงิๆ

25. bestza

2,475
    13
    0
    5555+

ไกลไปป๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ5 555+

26. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    แถวไหนเนี่ย ท่าทางน่ากิน :D

27. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    อยู่บางบัวทองคร้าบ เดี๋ยววันศุกร์กลับบ้านแร้ว ทำงานแถว
    โซนภาคตะวันออก

28. G Type R

3,607
    99
    0
    ผมเด็ก บ.ส. เก่าครับ :D:D:D

29. Win...

794
    10
    0

ผมก็เด็กเก่า บ.ส คับ

ถ้าจำไม่ผิดผมรุ่น 16 คับ:D:D

30. Win...

794
    10
    0
    ไม่ใช่ว่าบ้านคุณเบสหรือป่าวคับ

อยู่หมู่บ้านเกร็ดแก้วหรือป่าวคับ

ขับรถตรงเข้าไปในซอย ประมาณ500 เมตรซอยบ้านคุณเบสจะอยู่ขวามือหรือป่าวคับ วันนั้นเห็นจอดรถอยู่หน้าบ้านเมื่อวันเสาร์

ตอนประมาณเที่ยงๆ

อิอิ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้