ถาม626ttlหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย kerothai, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kerothai

kerothai New Member Member

10
    1
    0
    พอดีมีคนขาย 626ttl 1800 ราคา25000
    สภาพสีซี้ด กระจกธรรมดา พ.ไม่พาวเวอร์ แบตไม่มี ทะเบียนครบ ช่วยลงความเห็นหน่อยครับว่าซื้อดีป่าวครับ
    แล้วแต่งแล้วสวยป่าวครับ
    ถ้าพอจะมีรูปที่แต่งแล้ว
    ช่วยกรุณาเอามาโชว์หน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อันนี้ไม่เห็นรูปรถ อ่ะครับ บอกยากเหมือนกัน
    แต่จากที่บอกมาอันดับแรกเลยต้องทำให้รถติดวิ่งได้ก่อน แต่ลองขับดูครับ จากนั้นถ้าขับแล้วโอเคชอบ ก็ซื้อได้ครับ แต่ถ้าต้องทำนู้นทำนี่เพื่อที่จะให้รถติด ผมว่าไม่คุ้มครับ เพราะไม่รุ้ว่าซื้อมานี่ต้องมานั่งไล่ระบบทั้งคันเพื่อที่จะทำให้รถติดหรือเปล่า ส่วนเรื่องทำสีหรือจะติดตั้งพวงมาลับพาวเวอร์นั้นเรื่องเล็กครับ

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ส่วนที่ว่าของแต่งตรงรุ่นนั้นก็ไม่ค่อยมีอ่ะครับรุ่นนี้

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เหลี่ยมๆเปล่าครับเนี่ย

5. kerothai

10
    1
    0
    เหลี่ยมไรครับ

6. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    ไมถูกจัง

7. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    รุ่นเดียวกับน้องแบงค์อ่ะครับ น้องตั๊ม

ที่น้องแบงค์ใช่อยู่เรียกว่า626TTL มีเลี้ยยว4ล้อด้วย(ตัวท็อป)

8. kerothai

10
    1
    0
    มีเยอะครับ
    ถูกๆๆทั้งยนั้น
    ตามสภาพครับ

9. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    รถเก่ามากมั้ยครับ ปีเท่าไหร่ครับ

10. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ต้องดูสภาพอ่ะ แล้วลองฟังเสียงเครื่องดูแล้วขับดูว่าช่างล่างยังแน่นอยู่หรือเปร่าครับ

11. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    เห็นด้วยกับพี่เพ้งค๊าบบ

ถ้าจะพูดถึงของแต่ง ต้องแปลงกันเยอะค๊าบบ

ใช้อยู่ค๊าบบ :)

นานๆ ผมได้เข้ามาที :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้