ถามเซียนหน่อยเรื่องโช๊คหน้า13อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    พอดีไปเจอมาแต่ยังไม่ตัดสินใจซื้อกลัวใส่ไม่ได้ครับ อยากให้ท่านที่รู้ไขข้อข้องใจหน่อยครับว่าผมจะใส่ได้ป่าว MS133 อ่ะครับ :D:D:D

2. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ใส่ได้ แต่ต้องเปลี่ยนบูชล่าง แล้วก็วัดเว้นรอบวงของโช็ค ว่าเข้ารูปีกล่างได้บ่อ

3. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    OH ! Bill เหลือง สุดยอดเลยดอนตัวนี้ถ้าไส่ได้โค..หนึบเลย ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นโช๊คหน้าไมตี้ x คงต้องเปลี่ยนบูชตัวล่างอ่ะครับหรึอัดเอาของเดิมที่อยู่ในรถไส่แทนน่าจะได้ ส่วนหัวบนคงไส่ได้เลย ถ้าจำไม่ผิดตัวนี้จะเป็นโช๊คแก๊สตัวแข็งและหนึบสุดของ Bill เลย เคยใช้ใน HERO อยู่

ปล. ถ้าข้อมูลผิดแย้งได้นะครับ

4. Kwan 960 Turbo

Kwan 960 Turbo New Member Member

44
    0
    0
    ดอน ครับ เราสนใจ เหมือนกัน อ่ะ เง้อ อยากได้ แฮะ ^ ^

5. powerbypo

powerbypo New Member Member

11
    0
    0
    เท่าไหร่อะ ถ้าจะไส่เองหิ้วมาเลย หรือจะขายต่อก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้