ช่วยหน่อยครับ รถไม่จบ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย skyliner3426, 28 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skyliner3426

skyliner3426 New Member Member

14
    0
    0
    ขับ wave 100 อยู่ครับ ตัวใหม่แต่ไม่ใช้ ตัว x นะ

ทำ ลูกเชียร์std ทำทั้งเครื่อง คาร์บูแดช แคม ชัก 2 ยกเว้น เกียร์ วาวใช่ของเดิมอยู่

ปัญหาคือ ขับไปได้ 3-4 วัน หัวเทียนบอดอ่ะแบบ สึกหมดเลยครับ

ใช่ต่อไม่ได้เลย แล้วมานมีเขม่าดำติดที่หัวเทียนอ่ะ ที่บ้านหัวเทียนมีเปนเข่งแล้วเนี่ย

แก้ปัญหานี่มา 2 ร้านแล้วครับยังไม่จบเลย

ไม่รู้จะทำไงดี จอดไว้เฉยๆแล้ว

บ้านผมอยู่แถวเกษตรครับ

2. kitler

kitler New Member Member

11
    4
    0
    อยากจะช่วยนะครับ
    แต่บ้านพี่อยู่ไกลเหลือเกินผมอยู่ฉะเชิงเทราครับ
    ทำก็ไม่มากนะครับไม่น่าจะเปงแบบนี้
    ก็เอาใจช่วยแระกานครับ

3. akront_aleen

akront_aleen New Member Member

13
    0
    0
    ไม่หนักหรอกครับ
    อันดับแรก รถมีควันขาวป่าว? ถ้ามีแก้ควันขาวก่อน จากนั้นไล่น้ำมันใหม่ mainjet #100-105 slowjet # 38-38S
    ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้