ชุดแต่งvip ms 133 มีกี่ แบบ หรอครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย [H]el2[o], 28 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [H]el2[o]

[H]el2[o] New Member Member

4
    0
    0
    อยากรู้ข้อมูลช่วยทีนะครับ มีรูปด้วยยิงดีครับ

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    มีหลายสำนักครับ JP ,FAB ,DIANA+INSURANCE,WALD เหล่านี้คือบรรดาสำนักชุดแต่งครับ ส่วนจะใส่ MS133 มั้ยนั้น สามารถปั้นชุดแต่งให้เข้ากับบอดี้รถเราได้ครับ เพราะชุดแต่งของแต่ล่ะสำนักมีเอกลักษณ์เป็นของเค้าครับ ยังไงก็ไม่ไหมือนกันซะทีเดียวครับ

ปล.บรรดาสำนักที่ยกตัวอย่างมานี่คือเท่าที่ผมเห็น MS+JZS13 เค้าใส่กันน่ะครับ

3. DON_SF

636
    0
    0
    DIANA สุด :cool:

4. DON_SF

636
    0
    0
    อ่า...ของมันแน่อยู่แล้ว King Of MS อ่า....:D:D:D

5. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    ผมชอบ FABULOUS อะ

อย่าให้มี ปลาวาฬ หรือ LS430 ซักคันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้